Jamani ndugu zangu,
Nmefika kijiweni tu jamaa akaanza tupa story juu ya adhabu walompa kijana mpenda wake za watu baada ya kufumaniwa
Ile kukutwa chumban tu jamaa wakamshka mfumaniwa..wakamtanua mdomo wakamuita mwenzao mnywa tembo mmoja si akamnyea mdomoni jamaa alofumaniwa....
Kumaliza wakamfunga mdomo na kumpiga ngumi ya shingo ili ameze
Duhh izi adhabu zngne ata jeshin sidhan kama zpo..
Ila nmesikitika sana maana jamaa mpenda mke za watu n maarufu sana mtaani.
Nmefika kijiweni tu jamaa akaanza tupa story juu ya adhabu walompa kijana mpenda wake za watu baada ya kufumaniwa
Ile kukutwa chumban tu jamaa wakamshka mfumaniwa..wakamtanua mdomo wakamuita mwenzao mnywa tembo mmoja si akamnyea mdomoni jamaa alofumaniwa....
Kumaliza wakamfunga mdomo na kumpiga ngumi ya shingo ili ameze
Duhh izi adhabu zngne ata jeshin sidhan kama zpo..
Ila nmesikitika sana maana jamaa mpenda mke za watu n maarufu sana mtaani.