Adhabu; kama mume/ mkeo anakusaliti Fanya hivi, utapoa

mbere

JF-Expert Member
Mar 5, 2015
6,897
2,000
Msubirie ameenda maeneo yake weka Maji jikoni
Akirudi tu, mwache aingie chumbani alale, akishalala, endea Maji yako jikoni.
Chemsha zaidi, chemsha , chemsha, shemasha wakuu
Epua, weka kwa kikombe beba kiti cha kukalia nenda navyo chumbani alikolala, kaa kwa kiti, kunywa hayo maji mdomdooo, taratiiibu
utapoa dawa ya moto ni moto
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom