Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ACT wazalendo yazindua kampeni hii leo Geita kata ya Nkome

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ACT Wazalendo, Dec 31, 2016.

  1. ACT Wazalendo

    ACT Wazalendo Verified User

    #1
    Dec 31, 2016
    Joined: May 5, 2014
    Messages: 295
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Uzinduzi wa Kampeni za Udiwani Kata ya Nkome mkoani Geita, Kampeni hizo zimezinduliwa na Mwenyekiti wa Chama mama Anna E. Mghwira, jioni hii ya leo tarehe 31 December 2016. Umekuwa mwanzo mzuri wananchi wa Kata ya Nkome kuhitaji mabadiliko ya kweli na kuhitaji Chama mbadala kwaajili ya maendeleo yao baada ya kuchoka na matumaini hewa ya vyama vya zamani. Wananchi wa Nkome wametuahidi kutupa kura na watakuwa bega kwa bega kumuunga mkono mgombea wetu. [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2017
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,368
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Hakuna namna nyingine ya kukua kisiasa zaidi ya hii!Kila la heri
     
Loading...