Dkt Kilembwe
Senior Member
- Apr 25, 2015
- 154
- 102
Chama cha ACT-WAZALENDO kinatarajiwa kufanya Mkutano Mkubwa Leo Mjini Mbeya,Viongozi wa Kitaifa wakiongozwa na Kiongozi wa Chama Ndugu Zitto Kabwe,Mwenyekiti wa Taifa Ndugu Mama Anna Mghwira,Makamu Mwenyekiti Bara Ndugu Shabani Mambo na Katibu Mkuu Samson Mwigamba na afande Sele pia atakuwepo.
Wananchi wa Mbeya tayari wameshaanza kufurika ktk Viwanja vya Mkutano hapa..Mkutano unafanyika hapa Viwanja vya Rwandanzovye.
Nitaendelea kuwaletea kila kinachojiri ktk Viwanja hivi.
Wananchi wa Mbeya tayari wameshaanza kufurika ktk Viwanja vya Mkutano hapa..Mkutano unafanyika hapa Viwanja vya Rwandanzovye.
Nitaendelea kuwaletea kila kinachojiri ktk Viwanja hivi.