acheni baadhi yetu waichukie CHADEMA

Kukwepa hii aibu ndio maana wanawatandika watu mabomu watawanyike ili media zisionyeshe kinachoendelea

Sent from my HTC Desire S using Tapatalk 2
 
Kuna watu picha hawaoni kusoma hawajui, watakuja tu ngoja wakakinge buku saba zao.
 
Chadema inapendwa mpaka imetishia uhai wa serikali ya vibaka

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Walikuwa wanakwenda kurudisha kadi za chadema, ili wajiunge CCM: NAPE
kama Tanzania yote ingekuwa ime amka hivi, magamba yange disapia yenyewe
 
Kwa ule umati ccm Arusha kwahel

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…