Acha pombe km ushafanya yafuatayo....

Kulewa na kusahau jinsia yako:A S-confused1::A S-confused1:
 
leta ndovu bariiidi! mi bado siko huko nikija fika ndo ntaacha
 
Nonsense.Beer sio maji mtu wangu achilia mbali hata kununua nguo,nguo viatu,kuzaa na mhudumu.Kwa mhudumu ni nani kama sio binadamu kama wengine.km una hofu na unadhani hawafai nenda ukaoe malaika ama kutoa huduma bar ni dhambi.wacha dharau na kwa sababu tu ya ufinyu wa akili.

Naona unajiribu kutuambia kwamba amewahi kujisaidia haja kubwa bar ama unajaribu kusema ukijisaidia haja kubwa ofisini ama kitandani kwako poa tu. think and walk out of the stupid box of ignorance.
 
no comment
 

Kwa hii namba 3 itabidi wengi tuache kinywaji!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…