AC-TWazalendo yakerwa Wapinzani wengine kutengwa oparation UKUTA

AC-TWazalendo yakerwa Wapinzani wengine kutengwa oparation UKUTA

Kama ni kweli ACT wamelalamika basi hawana akili maana Chadema ni matapeli na ni culprits waliobobea.

Hata Ukawa coalition haikuwa for real bali walitaka kuitumia kama ngazi na Mbatia kwa uroho wake aliingia king mwishowe kaiua nccr. Cuf nao wapo dhohooful khali ili hali wale wengine tangu Mwenyekiti wao afariki (RIP) ndo kabisa wamepotea.


Kimsingi CDM ni genge la wahuni na hawana mpango wa kushirikiana kwa lolote na chochote na vyama vingine.

Trust me guys.
Umesomeka lumumba fc.. Nadhani leo posho kama kawa 3600 si haba.. lkn September mosi ni kwa wapenda demokrasia wote Tz
 
Mbona wakati wa kampeni walijitenga na UKAWA na hakuna aliyelalamika?
UKUTA imekuwa big deal eeh?Hata hivyo sidhani kama UKUTA imelengwa kwa chama/watu/kikundi fulani.
Ni kwa wote wanaodai uhuru wa kidemokrasia.
Tunataka nchi iendeshwe kikatiba na sio maamuzi ya mtu binafsi.
ACT wazalendo haiwezi kulalamikia kutengwa na UKUTA . huo ni Uongo na unafiki

kiongozi wa chama Zitto alishasema na kutoa taarifa kua ACT si sehemu ya UKUTA. na altoa maelekezo ninicha kufanya.

wanaUkuta acheni kuwazushia Wazalendo
 
Wanasubiri kualikwa kwenye matanga!! [emoji1][emoji1][emoji1]
 
Kama ni kweli ACT wamelalamika basi hawana akili maana Chadema ni matapeli na ni culprits waliobobea.

Hata Ukawa coalition haikuwa for real bali walitaka kuitumia kama ngazi na Mbatia kwa uroho wake aliingia king mwishowe kaiua nccr. Cuf nao wapo dhohooful khali ili hali wale wengine tangu Mwenyekiti wao afariki (RIP) ndo kabisa wamepotea.


Kimsingi CDM ni genge la wahuni na hawana mpango wa kushirikiana kwa lolote na chochote na vyama vingine.

Trust me guys.
Una haki ya kutoa maoni wasalimie zizini
 
Mkuu ukishakuwa kiongozi mkuu na nuru pekee ya chama basi wewe ndiye kila kitu, huoni wengine wameamua kujiunga na kueneza neno la mungu?
Na hilo ndio tatizo la hiki chama, ni kama majukumu yote wamemwachia kiongozi mkuu. Na hata kazi ambazo zilitakiwa zifanywe na PRO wao naona zinafanywa na mwenye chama.
 
Kama ni kweli ACT wamelalamika basi hawana akili maana Chadema ni matapeli na ni culprits waliobobea.

Hata Ukawa coalition haikuwa for real bali walitaka kuitumia kama ngazi na Mbatia kwa uroho wake aliingia king mwishowe kaiua nccr. Cuf nao wapo dhohooful khali ili hali wale wengine tangu Mwenyekiti wao afariki (RIP) ndo kabisa wamepotea.


Kimsingi CDM ni genge la wahuni na hawana mpango wa kushirikiana kwa lolote na chochote na vyama vingine.

Trust me guys.

mmeo tu ndo ata kutrust
 
Hawa walitakiwa watangaze kuwa AC T-Wazalendo kuwa wanajiunga RASMI na opereaheni UKUTA,tena wafanyie ,KIGOMA wanaongoza,na si kulalamika
 
ACT sio nyumbu kama unavyodhani. Haifanyi siasa za matukio na msimu. Haiwezi kukaa kushikisha wanachama wake ukuta. Badala ya kuleta thread za uongo na fitina kama hizi nakushauri ujikite katika maandalizi ya kushika ukuta.
 
Back
Top Bottom