AC Milan sasa kisu kikali

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,094
2,000
Mabao mawili ya kujifunga pamoja na yale ya Nocerino pamoja na mfungaji wa kileleni Serie A,Stephan El Shaarawy,yalitosha kuipa ushindi wa 4-1 dhidi ya Pescara katika Serie A. Kazi inaendelea!
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
11,881
2,000
allegri anafanya mambo sasa au sio 4 2 3 1 imeanza eleweka na wachezaji wake.
 

brian360

JF-Expert Member
Mar 14, 2012
224
225
hii ni awamu ya JUVENTUS Bianconeri na berlusconi kasha fulia usajili wa wachezaji wenye viwango msiutegemee
 

Gang Chomba

JF-Expert Member
Feb 29, 2008
19,240
2,000
hii ni awamu ya JUVENTUS Bianconeri na berlusconi kasha fulia usajili wa wachezaji wenye viwango msiutegemee


Unataka usajili upi sasa?
Manake usajili wetu wa manati ndio huohuo umewashikisha adabu msimu huu.
Sasa nini kingine mnataka?
 

gutierez

JF-Expert Member
May 14, 2010
1,249
1,170
Unataka usajili upi sasa?
Manake usajili wetu wa manati ndio huohuo umewashikisha adabu msimu huu.
Sasa nini kingine mnataka?
mchukueni chamakh aje amsaidie swahiba wake flamini,sasa naomba niulize swli la kizushi,je ac milan ikipambana na juventus,wenger anakuwa timu gani,maana huku ana bendtner,na huku ana flamini?
 

Gang Chomba

JF-Expert Member
Feb 29, 2008
19,240
2,000
mchukueni chamakh aje amsaidie swahiba wake flamini,sasa naomba niulize swli la kizushi,je ac milan ikipambana na juventus,wenger anakuwa timu gani,maana huku ana bendtner,na huku ana flamini?


Atakuwa Juve...
Kwa sababu Flamini hana mkataba nae.
Ndoa yao ilishavunjia kitaaaambo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom