TandaleOne Verbosity haina uwiano na hoja ni kutupotezea muda wa kusoma mada ndefu isiyo na takwimu bali infatuation; love at first sight kwa Kinana!! you seem to know the words BUT you miss their meaning!!
Twambie mafanikio ya Kinana katika haya machache ni yapi?!
1. Mawaziri Mizigo = washout!
2. Kesi dhidi ya Msigwa kuhusu tuhuma za ujangili dhidi ya Kinana = ??!!
3. katiba mpya = dead end
4. Rushwa chaguzi za CCM; Miezi 6 ya Mangula = mwaka mmoja baadae hakuna kitu!
5. Makundi ndani ya CCM = -ve O
6. Udhibiti wa nidhamu ndani ya CCM
7. Magamba yamekuwa mawe, au Kinana hayaoni?!
8. Mbio za Urais; wanakatazwa wanaongezeka; juzi Pinda nae eti kadandia Bogi!! nyumba haina mwenyewe.
Chama kimekuwa ukoo wa panya we unatwambia eti Kinana; mtendaji mkuu wa CCM ni wa kuogopwa; lahaula! labda kama Ukoma lakini sio kiutendaji!
Think man think; do not be a mere parrot!
Great thinkers hapa JF wataongeza issues nyingine nyeti ambazo nazijua lakini I dont want to be a "know it all" kind of Guy!!
Hiyo ndio assessment ya performance ya katibu mkuu Kinana kwa ufupi; Kibanda alimuogopa Kinana; misplaced alitakiwa kuwaogopa waliothubutu kumtoboa macho sio Kinana, the guys is too soft kuweza kushake up wahafidhina na mfumo wa kimaslahi wa CCM
Go back to the drawing board!