Thinker96
JF-Expert Member
- Jan 15, 2011
- 349
- 139
Wataalamu,
nawasalimuni tafadhali naomba mnieleze hivi kitu ukifuta kinatokea wapi? au kuna program ambayo inatunza vitu vilivyofutwa mpaka kwenye recyle bin ?
Tafadhali hilo swali nimejiuliza baada ya bahati mbaya kufuta kitu muhimu na sasa nawaza kama hakijatokea kokote kwa hiyo najua kipo ndani sasa kukirudisha ndo naona kama kimetoka na kilipotokea najiuliza til now ni wapi?
nawasalimuni tafadhali naomba mnieleze hivi kitu ukifuta kinatokea wapi? au kuna program ambayo inatunza vitu vilivyofutwa mpaka kwenye recyle bin ?
Tafadhali hilo swali nimejiuliza baada ya bahati mbaya kufuta kitu muhimu na sasa nawaza kama hakijatokea kokote kwa hiyo najua kipo ndani sasa kukirudisha ndo naona kama kimetoka na kilipotokea najiuliza til now ni wapi?