Abilia chunga mzigo wako


MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
623
Likes
2
Points
35
Age
66
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
623 2 35
TAZAMA KWA UMAKINI HIZI PICHA HAPO CHINI, ALAFU TILILIKA

1. Watch him closely to see how he relates..


2. Make sure to read his every move..


3. Sound your warning and leave him and the enemy in shock..


4. If he gets the hint let him be in peace..


5. But if he forgets the rules as fast..


6. Let him enjoy the final moments then strike..


7. Occupy your rightful position..

8. Problem solved and everyone is happy..

 
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
623
Likes
2
Points
35
Age
66
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
623 2 35
Kumbe mke wa Obama nae mtata hivyo
 
Last edited by a moderator:
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
Aiseee...Poker face everywhere....bibie anafanya mwenziwe hapewi attention mwe!!!!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Everyone is happy........ I dont think So picha ya mwisho........

Michelle is not Happy she just wait for the right place aseme ya moyoni
 
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
623
Likes
2
Points
35
Age
66
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
623 2 35
Everyone is happy........ I dont think So picha ya mwisho........

Michelle is not Happy she just wait for the right place aseme ya moyoni
sijui prezidaa Obama ndio anaenda kupewa kipigo km wenzie wa kule kenya
 
Last edited by a moderator:
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
sasa jamani kama mpz wako ni mbeba magunia masokoni . mchanganya zege au barmed kwel utakuwa na moyo hata wakumtembelea kazin.......
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,449
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,449 280
Hapo obama baadae lazima aliwekea kitimoto
 

Forum statistics

Threads 1,252,117
Members 481,989
Posts 29,796,011