Abdul Hafidh acha kuwa 'freeloader'nenda kachukue fomu

Abdul Hafidh acha kuwa 'freeloader'nenda kachukue fomu

Muda ndio huu, nenda Kizimkaz kachukue fomu uache kusumbua watu mjini.
Muda ndio huu.
Acha kutaka hela za bure kila dili wewe unataka kupewa 10 percent.
Hadi mtoto wa rais anaomba omba inamaana hajatosheka na hadhina na BOT?
 
Kumbee Abdul kila deal yumooo? Anasumbua mawaziri na KM wizaranii hukooo kila mradi yumooo
 
Mwanaume,

Raha ya pesa uitafute.

Yaani unapoitumia kuna ki feeling fulani hivi.

Ila hizi za kuchukua tu, huja nyiiingi na zinavyoondoka ni ajabu ajabu tu.

Angalia wanasiasa wooote, waliochuma ma hela ya wizi, kizazi Chao cha tatu au cha nne unakuta ni wa kawaida tu. Hawana pesa kiviiile.
 
Huenda hataki Siasa
Anataka biashara kubwa kubwa

Kila mmoja anaamua anachotaka
 
Mwanaume,

Raha ya pesa uitafute.

Yaani unapoitumia kuna ki feeling fulani hivi.

Ila hizi za kuchukua tu, huja nyiiingi na zinavyoondoka ni ajabu ajabu tu.

Angalia wanasiasa wooote, waliochuma ma hela ya wizi, kizazi Chao cha tatu au cha nne unakuta ni wa kawaida tu. Hawana pesa kiviiile.
Hela za wizi hauwezi kufanikiwa .

Angalia wanasiasa 90% wanaumwa magonjwa ambayo ili wayatibu wanabidi kuendelea kuwa wabunge maana gharama za matibabu hawawezi.
 
Back
Top Bottom