A serious woman needed


J

Jay92

Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
83
Likes
8
Points
15
J

Jay92

Member
Joined Apr 3, 2015
83 8 15
Nahitaji mwanamke ambaye yupo serious kwa ajili ya kuanziasha naye mahusiano and may be marriage in the next few years. I like somebody who is loving, caring, charming, smiling and who knows what is love. Awe na umri wa miaka 18-23, because that is my age range also. I prefer if she has something to do in order to keep her busy. Mimi bado ni mwanafunzi japo soon ntamaliza masomo yangu. Kama kuna mtu yupo interested anaweza kuwasiliana na mimi kwa kupitia namba 0787768350. You are welcome.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,636
Likes
1,156
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,636 1,156 280
boy do u know wat u getting urself into?
 
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
481
Likes
12
Points
35
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
481 12 35
Maliza kwanza masomo yako ambayo ndo kitu cha muhimu usawa huu wa magufuli mdogo wng
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Likes
78
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 78 145
Dogo.....humu ndani utakutana na vitu vya ajabu....We malizia elimu yako kwa makini,utampata tu.....humu ndani wachumba sio tangible kabisa
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
All the best
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252