Karucee
JF-Expert Member
- Mar 11, 2012
- 18,196
- 34,502
Hahahaaa. Katika utundu niliokuwa nao ni kutengeza concortions. Mojawapo ni cocktail ya juisi ya ukwaju na Konyagi.
Basi siku moja nimejikalia tu home sina jipya joto tu. Nikaingia jikoni fasta nikatengeza bites za fried chicken wings, nikatengeza juice ya ukwaju, na barafu nikaweka kwenye bucket pamoja na scoop ya ice cubes na Konyagi 500ml. Lighter na Forever Faithful zangu rolls kadhaa. Nikapack bites zangu fresh mimi huyo juu ya muembe flani home.
Basi, tartibuuuuuuu my Sunday afternoon ikaanza kueleweka. Burudani ya kutosha. Subwoofer inanipa soul yaani kama maisha ni remote, unaweka pause kidogo. These are the moments that are supposed to last forever.
Bites ndio mwake manake Konyagi kwa kuacha tumbo dry we acha tu.mara 500 ml ikakata ikabidi nishuke nikafate ili 'ni refuel' 😀😀. Nimeshuka fasta nikarudi juu.
Sijui kilinituma nini nijisogeze kwenye paa la nyumba. Nilikuwa nimeshaanza kupendeza lakini wala sikufikiria mara mbili vigae vile ningevipandaje. Nikapanda freshi ila si mpaka mwisho. Nika cease nikaendelea kuponda raha. Nikawasha kitu yangu kazi ni puff tu. Rahaaaaaaaa. Nikaona breeze hii nikitaka kuipatia nijilaze kabisa, Matokeo yake mimi na bhange yangu mdomoni, lighter, madishi ya bites, Konyagi niloifata puuuuuuu chini juu ya magunia ya manure na fertilizer yalokuwa yameegeshwa kwa ajili ya kuweka kwenye garden.
Usiulize kama niliumia. Umri huu nisiumie mchezo? Bonge la nundu kichwani but nothing serious. And smelling like dung. All in all it was abeautiful afternoon. Home Alone.
Basi siku moja nimejikalia tu home sina jipya joto tu. Nikaingia jikoni fasta nikatengeza bites za fried chicken wings, nikatengeza juice ya ukwaju, na barafu nikaweka kwenye bucket pamoja na scoop ya ice cubes na Konyagi 500ml. Lighter na Forever Faithful zangu rolls kadhaa. Nikapack bites zangu fresh mimi huyo juu ya muembe flani home.
Basi, tartibuuuuuuu my Sunday afternoon ikaanza kueleweka. Burudani ya kutosha. Subwoofer inanipa soul yaani kama maisha ni remote, unaweka pause kidogo. These are the moments that are supposed to last forever.
Bites ndio mwake manake Konyagi kwa kuacha tumbo dry we acha tu.mara 500 ml ikakata ikabidi nishuke nikafate ili 'ni refuel' 😀😀. Nimeshuka fasta nikarudi juu.
Sijui kilinituma nini nijisogeze kwenye paa la nyumba. Nilikuwa nimeshaanza kupendeza lakini wala sikufikiria mara mbili vigae vile ningevipandaje. Nikapanda freshi ila si mpaka mwisho. Nika cease nikaendelea kuponda raha. Nikawasha kitu yangu kazi ni puff tu. Rahaaaaaaaa. Nikaona breeze hii nikitaka kuipatia nijilaze kabisa, Matokeo yake mimi na bhange yangu mdomoni, lighter, madishi ya bites, Konyagi niloifata puuuuuuu chini juu ya magunia ya manure na fertilizer yalokuwa yameegeshwa kwa ajili ya kuweka kwenye garden.
Usiulize kama niliumia. Umri huu nisiumie mchezo? Bonge la nundu kichwani but nothing serious. And smelling like dung. All in all it was abeautiful afternoon. Home Alone.