90 year-old artist..

Kama bibi yangu yaani. At 90 bado anachora hina maharusi. Tulitaka apelekwe maonesho ya saba saba akagoma
Yaani mlitaka kumfanya fursa ? Au mlitaka kumuonyesha fursa.. ?, wengine wanafanya vitu for fun.., msimchoshe mzee wa watu muacheni afanye kile kitu roho inapenda
 
Shida yote ya nini? 😎

Awaachiage vijana wale wanaotuchorea kina Nyerere walionuna na Simba wenye mawigi. πŸ˜€
 
Alipandaje mpaka juu kule na uzee wote huo... bado sijakubali [emoji16]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…