Kuna wenzio karne hii wanataka wapelekewe maji bafuni........ ila hutaki kuvuliwa soksi weye????
Siku hizi hamna kupelekewa maji bafuni na shower ziwe wapi? Wanaume wanaoishi kwa Ku cremisha hawa
Ole wako usimvue shem soksi teh.We naona hauko busy mpenzi, mie amu biziii mpaka shetani akiniona anakimbia, si unajua tena mwanamke anatakiwa awe robort.
Jamaa ni mwanaume na kaongea ya upande wake, badala ya kumponda, ongelea na wewe yapi wanawake mnataka. Mboga imeshamwagwa, mwaga ugali nawe!
Acha tu...usipopeleka
Utaambiwa hujui ma-care
Wanaume acheni kuendekeza ujinga uvuliwe soksi sijui ufanyiwe nini kwani mwanamke hachoki kazi zote kibeba mimba na kulea bado mnataka mfanywe wafalme aibu tupu,uvivu na kujiendekeza hasa zinaa kwa kumtaftia mkeo sababu. Mapenzi hujengwa na wawili sio mwanamke tu acheni kutafta sababu mi mume wangu namnyoosha na mchepuko hapati
ThanksUmenikosha sanaa na busara yako big up
Teh hivi hujui kuwa hata kama kuna shower inabidi umpeleke kuoga na akimaliza unamfata tena, shauri zako sasa
Ole wako usimvue shem soksi teh.
1. Mwanaume huwa hamzoei mkewe eeeh?
2. Usafi tena wa mwili wako mpaka mke akushurutishe?????
3. Hahaha hivi unajua mke anatakiwa kuandaliwa kwa muda gani????
4.kwa hiyo mke alete ndugu wa kiume tu? Ni kujitoa fahamu mbona hatongozi dada zake au mama yake????
Mahusiano yanajengwa na wote wawili. Ukijikalisha kudhani ni jukumu la mwanamke pekee ili upate kisingizio cha kuchepuka, jua kuna wenzio nao watachepuka na mkeo.....
Utaachwa shauri yako