90% ya sababu za kuchepuka huletwa na wanawake

90% ya sababu za kuchepuka huletwa na wanawake

Kiluuj

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Posts
692
Reaction score
278
90% ya sababu za mwanaume kuchepuka huletwa na mwanamke.

1. MAZOEA- Pindi mwanamke anapomzoea mumewe, mambo muhimu upungua na kutoa mwanya wa mchepuko. Mwanzoni ulipokuwa mumeo yuwaja, ulikuwa unakimbia, kumlaki, kumvua socks, kumtua mkoba lakini sasa hata salamu ni nadra.Ya nini asiende kutafuta mapokezi mazuri kwa mwingine?

2. USAFI.- Ulipokuwa brand new ulikuwa unasafisha kila sehemu, unakoga vizuri lakini umebadilika. Hujali kama kaoga au la.

3. MAANDALIZI- Hata kama unataka kuchinja kuku lazima uandae sehemu ya kuchinjia. Sio kukurupuka tu. Mume lazima umwandalie kama unataka mahaba. Vaa nguo za kuvutia. Sio kuvaa stocking kichwani na T.sheti ya airtel na utarajie mahaba!

4.UWEPO - Kawaida mwanaume wameumbwa kupenda papuchi. Ukipata asiyependa huyo ana matatizo au pombe, sigara, mirungi au madawa ya kulevya ndio zake. Vipi utaleta maid mrembo na mumeo asimwone? Unamleta dadako mrembo kukushinda na unatarajia mumeo asimtongoze!

To be continued.

Kiluuj
 
1. Mwanaume huwa hamzoei mkewe eeeh?
2. Usafi tena wa mwili wako mpaka mke akushurutishe?????
3. Hahaha hivi unajua mke anatakiwa kuandaliwa kwa muda gani????
4.kwa hiyo mke alete ndugu wa kiume tu? Ni kujitoa fahamu mbona hatongozi dada zake au mama yake????

Mahusiano yanajengwa na wote wawili. Ukijikalisha kudhani ni jukumu la mwanamke pekee ili upate kisingizio cha kuchepuka, jua kuna wenzio nao watachepuka na mkeo.....
 
1. Mwanaume huwa hamzoei mkewe eeeh?
2. Usafi tena wa mwili wako mpaka mke akushurutishe?????
3. Hahaha hivi unajua mke anatakiwa kuandaliwa kwa muda gani????
4.kwa hiyo mke alete ndugu wa kiume tu? Ni kujitoa fahamu mbona hatongozi dada zake au mama yake????

Mahusiano yanajengwa na wote wawili. Ukijikalisha kudhani ni jukumu la mwanamke pekee ili upate kisingizio cha kuchepuka, jua kuna wenzio nao watachepuka na mkeo.....

You are too close to see clearly ama try another angle utaona ukweli wake.

Mume hazoelewi! Huwezi kumzoea mume kiasi kwamba hata akiingia nyumbani uwepo wake hautambuliki!
Haupaswi kumzoea mumeo hadi unachukulia kila kitu pauwa tu. Yaani iwe unaweza kumtuma akuanikie nguo za mtoto ama akuangalilie kitunguu kisiungue!

Wanaume hutekwa na vitu vidogo! Hivi vijimambo vidogo vidogo vya kijinga kama kumvua socks vinaongeza ladha ya mapenzi. Mwanamke ajifanyaye mjinga kuvifanya uilinda ndoa yake dhidi ya michepuko kwani huko wanavipata.
 
Hili la mazoea lipo kwa wote na haliepukiki kikubwa ni kujitahidi kujicontrol
Hili la usafi mtu anapo oa au kuolewa anakuwa na majuku machache ila siku sinavyokwenda yanaongezeka kama watoto n.k , kama mkisaidiana na kukumbushana kwa pamoja itakuwa vyema zaidi .
 
Kuna wakati mnawasingizia wanawake.

Vitu vingine vipo ndani ya uwezo wenu, msitake wawafanyie kila kitu.

Sasa wewe mwanaume kazi yako itakuwa nini kama hata kuvua soksi zako ni shida?

Kwanini usiwe kiongozi wake kwenye swala la usafi? unashindwa nini kumuelekeza?

Maandalizi ni ya mwanamke tu? Wewe kazi yako ni kupanda na kushuka tu?

Kuna wakati wanaume tunachuma dhambi za wazi. Ukiwa kama kiongozi, ukaongoza kwa mifano basi haitokuwa kazi kubwa kwako siku nyingine. Tena atafanya zaidi ya ulivyomuelekeza.
 
mabadiliko...mabadiliko...mabadiliko yaanzie nyumbani kwanza
 
Wanaume acheni kuendekeza ujinga uvuliwe soksi sijui ufanyiwe nini kwani mwanamke hachoki kazi zote kibeba mimba na kulea bado mnataka mfanywe wafalme aibu tupu,uvivu na kujiendekeza hasa zinaa kwa kumtaftia mkeo sababu. Mapenzi hujengwa na wawili sio mwanamke tu acheni kutafta sababu mi mume wangu namnyoosha na mchepuko hapati
 
Jamaa umekalili hadi kuvuliwa sox aaahhh taratibu ndugu yangu jiongeze kama kweli umeoa ukimnunulia mkeo nguo nzuri lazima atazivaa tu lakini usipo nunua au kutoa hela za matunzo unataka aweje kama sio kuvaa nguo za Airtel?? Mke anaitaji matunzo wala huta kaa umkinahi
 
Alokwambia kwenye mapenzi kuna kuzoeana ni nani??????

Narudia ndoa inajengwa na wawili.

Kama umetulia ukitegemea mkeo ndio akuvue soksi na kukufanyia matendo ya mahaba endelea......wakikusaidia mtaani utajitafakari na kurekebisha

Wanandoa wote ni jukumu lenu kudekezana na kuleana kimahaba...wote muwe wapya kila siku..... la sivyo wote mtauza mechi





You are too close to see clearly ama try another angle utaona ukweli wake.

Mume hazoelewi! Huwezi kumzoea mume kiasi kwamba hata akiingia nyumbani uwepo wake hautambuliki!
Haupaswi kumzoea mumeo hadi unachukulia kila kitu pauwa tu. Yaani iwe unaweza kumtuma akuanikie nguo za mtoto ama akuangalilie kitunguu kisiungue!

Wanaume hutekwa na vitu vidogo! Hivi vijimambo vidogo vidogo vya kijinga kama kumvua socks vinaongeza ladha ya mapenzi. Mwanamke ajifanyaye mjinga kuvifanya uilinda ndoa yake dhidi ya michepuko kwani huko wanavipata.
 
Kuna wakati mnawasingizia wanawake.

Vitu vingine vipo ndani ya uwezo wenu, msitake wawafanyie kila kitu.

Sasa wewe mwanaume kazi yako itakuwa nini kama hata kuvua soksi zako ni shida?

Kwanini usiwe kiongozi wake kwenye swala la usafi? unashindwa nini kumuelekeza?

Maandalizi ni ya mwanamke tu? Wewe kazi yako ni kupanda na kushuka tu?

Kuna wakati wanaume tunachuma dhambi za wazi. Ukiwa kama kiongozi, ukaongoza kwa mifano basi haitokuwa kazi kubwa kwako siku nyingine. Tena atafanya zaidi ya ulivyomuelekeza.
Kumbe wewe ni MWANAUME? Samahani, nilikudhaniaga ni jinsia Ke. Kheee kheeeee kheeeeeeee.
 
Na watu wote waseme amina......

Kuna wakati mnawasingizia wanawake.

Vitu vingine vipo ndani ya uwezo wenu, msitake wawafanyie kila kitu.

Sasa wewe mwanaume kazi yako itakuwa nini kama hata kuvua soksi zako ni shida?

Kwanini usiwe kiongozi wake kwenye swala la usafi? unashindwa nini kumuelekeza?

Maandalizi ni ya mwanamke tu? Wewe kazi yako ni kupanda na kushuka tu?

Kuna wakati wanaume tunachuma dhambi za wazi. Ukiwa kama kiongozi, ukaongoza kwa mifano basi haitokuwa kazi kubwa kwako siku nyingine. Tena atafanya zaidi ya ulivyomuelekeza.

Yaani jamaa zigo lote la mahaba kamuachia mwanamke....... yeye anajukumu gani kwenye kumpa mahaba mkewe????????? Maana kwa mwanamke dudu peke yake haitoshi.......
 
Jamaa umekalili hadi kuvuliwa sox aaahhh taratibu ndugu yangu jiongeze kama kweli umeoa ukimnunulia mkeo nguo nzuri lazima atazivaa tu lakini usipo nunua au kutoa hela za matunzo unataka aweje kama sio kuvaa nguo za Airtel?? Mke anaitaji matunzo wala huta kaa umkinahi

mara moja moja unamvua soski kuonesha upendo syo kila cku..kama ndo desturi,..mwanaume anapenda kufanyiwa vitu vdogo..kumbe ndo vinaumuhmu mkubwa
 
Wanaume acheni kuendekeza ujinga uvuliwe soksi sijui ufanyiwe nini kwani mwanamke hachoki kazi zote kibeba mimba na kulea bado mnataka mfanywe wafalme aibu tupu,uvivu na kujiendekeza hasa zinaa kwa kumtaftia mkeo sababu. Mapenzi hujengwa na wawili sio mwanamke tu acheni kutafta sababu mi mume wangu namnyoosha na mchepuko hapati
Jamaa ni mwanaume na kaongea ya upande wake, badala ya kumponda, ongelea na wewe yapi wanawake mnataka. Mboga imeshamwagwa, mwaga ugali nawe!
 
Hili la mazoea lipo kwa wote na haliepukiki kikubwa ni kujitahidi kujicontrol
Hili la usafi mtu anapo oa au kuolewa anakuwa na majuku machache ila siku sinavyokwenda yanaongezeka kama watoto n.k , kama mkisaidiana na kukumbushana kwa pamoja itakuwa vyema zaidi .

Umenikosha sanaa na busara yako big up
 
mara moja moja unamvua soski kuonesha upendo syo kila cku..kama ndo desturi,..mwanaume anapenda kufanyiwa vitu vdogo..kumbe ndo vinaumuhmu mkubwa

Mapenzi ya uongo hayo bana ukishaoa huitaji mambo ya kitoto kama hayo. Sawa Mara moja moja lakini isiwe ni kazi ya mwanamke kila siku. Cha kujiuliza hivi wake zetu huwa hawachoki maana hata mama wa nyumbani bado anakazi nyingi kumzidi aliyeko ofisini
 
Back
Top Bottom