4G LTE From Smile Is the best Internet In BongoLand So Far


Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
1,294
Points
1,500
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
1,294 1,500
Habar wandugu. Kautafiti kadunchuuuuu Nlioufanya, Nimegundua kuwa Smile Communication Ndio wanaoongoza
kwa sasa hapa Bongo kwa Internet yenye Speed kali.

Nilichukua Net zaidi ya 4 na kuzilinganisha kwa speed Meter ya Connectify Dispatch na yourspeedtest.net
nikapata haya Matokeo

NB: Sikuunganisha Modem nyingi. Nilitumia Modem Moja Moja.

LTE 4G Smile Comm; 14Mbps(Hii Ndio Speed iliyo display kwenye Connectify Dispatch.

ADSL Broadband ya TTCL; 1.7Mbps

VODACOM TZ; 3.6Mbps

Tigo TZ; 2.4Mbps

Airtel yatosha; 2.1Mbps

Zantel TZ; 3.4Mbps

hivyo basi Smile Telecomm ndio Jogoo la Mjini kwa Sasa. Kwa yoyote Mwenye kutumia RAHA/SASATEL/UHURU/SPICENET and other networks please tunaomba Mtujuze Maspeed Mnayopata illi tuweze kuchagua kile kilicho bora.
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,538
Points
2,000
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,538 2,000
Habar wandugu. Kautafiti kadunchuuuuu Nlioufanya, Nimegundua kuwa Smile Communication Ndio wanaoongoza
kwa sasa hapa Bongo kwa Internet yenye Speed kali.

Nilichukua Net zaidi ya 4 na kuzilinganisha kwa speed Meter ya Connectify Dispatch na yourspeedtest.net
nikapata haya Matokeo

NB: Sikuunganisha Modem nyingi. Nilitumia Modem Moja Moja.

LTE 4G Smile Comm; 14Mbps(Hii Ndio Speed iliyo display kwenye Connectify Dispatch.

ADSL Broadband ya TTCL; 1.7Mbps

VODACOM TZ; 3.6Mbps

Tigo TZ; 2.4Mbps

Airtel yatosha; 2.1Mbps

Zantel TZ; 3.4Mbps

hivyo basi Smile Telecomm ndio Jogoo la Mjini kwa Sasa. Kwa yoyote Mwenye kutumia RAHA/SASATEL/UHURU/SPICENET and other networks please tunaomba Mtujuze Maspeed Mnayopata illi tuweze kuchagua kile kilicho bora.
hawa yatosha ni bure kabisa, kila siku net yao majanga bora express urself na hawa kazi ni kwako, voda hata 2g yao ipo poa sana, kwa mf mara nyingi nikiwa nje ya dar ambako hakuna 3g voda imekuwa ikitembea kamakawa,tatizo airtel hata wiki nne mb 20 hazitaisha maana nikama huwa imesimama tu.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,785
Points
2,000
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,785 2,000
duh sasa unalinganishaje 3g na 4g?

ni sawa mtu achukue 3g ya airtel then aeke voda, tigo, zantel ziwe edge halafu aclaim kuwa airtel ni noma nchi nzima.

tigo wanajaribu 4g voda pia wanatest dar katafute modem za majaribio then pima speed ndo ulete. au umetumwa na smile unaogopa watapitwa.

then kumliza anything below 50mbps ni 3g haina hadhi ya kuitwa 4g
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Points
1,500
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 1,500
Smile nasikia bundle zao bei ni kubwa sana.
 
utakuja

utakuja

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
865
Points
500
utakuja

utakuja

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
865 500
Kama hao smile ndio the best network mbona true 4g speed awakupi maana hiyo 14mbps ni hspa+ which is still 3g .WAPUNGUZE UNAFIKI NA WASHUSHE IZO BEI !!
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,010
Points
1,225
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,010 1,225
Nadhani speed yao iko kubwa hivi sasa kwa sababu hawajapata wateja wengi
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,309
Points
2,000
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,309 2,000
Bei zao zitasababisha hii kampuni kufa.
10GB -100,000
20GB - 150,000
50GB - 320,000
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Points
195
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 195
hamna kitu hao package zao za gharama niliwauliza juzi coverage yao bado sana,itachukua muda kujiimarisha.
 
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
1,294
Points
1,500
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
1,294 1,500
GharAma zao za Bundle ziko juu. Ila kuna tetesi za chini kuwa washafanya feasibility study wakagundua kuwa gharama(Bundle) zao ziko juu ukilinganisha na Makampuni Mengine kama Voda na Zantel ambao hutoa 5GB kwa 20,000 tu wakati wao wanatoa 3GB kwa 36,000.

Au nikiwa na Modem ya Voda na zantel kama matumizi yangu kwa Mwezi yanazid 10GB basi naweza kuta 10GB kwa Tsh40,000 tu wakati wao watakuuzia 10GB kwa Tsh100,000.

Wanapaswa kuangalia viwwango vyao upya. Wakumbuke na Msemo usemao there's no hurry in Africa. Kwa hiyo issue ya speed hiyo ni added adv. Na watanzaniA wanachohitaji ni huduma.
 

Forum statistics

Threads 1,284,172
Members 493,978
Posts 30,815,635
Top