3.5 million Kenyans are starving | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

3.5 million Kenyans are starving

Discussion in 'International Forum' started by Mzee2000, Jul 4, 2011.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Halafu wanajiita eastafrican powerhouse?????
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,037
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sasa kama Tanzania haitosiadia Kenya si watakufa na Njaa, ndio maana wakenya wamejaa Tanzania kumbe wanakimbia njaa kwao?

    Wakenya ni njaa ndio inayowasumbua hawana lolote halafu wanajifanya wajanja.
    Mtume Muhammad S.A.W alisema adui yako muombee njaa
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    Tunawasema Wa Kenya..
    Vipi hapa kwetu(TZ) sisi wote tumeshiba....???
    Au tunakandamiza nchi nyingine
    Ili.sisi tujisikie vizuri au tufarijike kidogo..
     
  4. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,613
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wameyataka wenyewe haya, kwani wewe huoni kila habari inayowasifia wao na kuwakandamiza wenzao wanakimbilia kuibandika humu jamvini?

    Si vizuri kumuombea mwenzio njaa lakini kama wewe ni EAC powerhouse wa kweli basi huu ndio wakati wakuonyesha ulimwengu nguvu zako...
     
Loading...