2020 hakuna uchaguzi,2025 hakuna uchaguzi,labda 2030 kuendelea.

2020 hakuna uchaguzi,2025 hakuna uchaguzi,labda 2030 kuendelea.

RickNess

Member
Joined
Feb 10, 2019
Posts
7
Reaction score
37
Habarini wakuu.
Naandika haya nikiwa na uhakika kabisa kuwa,miaka niliyoitaja hapo juu ni miaka ambayo nchi yetu itakua inafanya kile ambacho wengi tunakiita uchaguzi mkuu.

Kama ilivyokawaida,2020,Magufuli atachaguliwa tena na watanzani kumalizia kipindi chake cha pili....achana na hizi porojo za sijui Lisu mara Membe au nani,kama mlishindwa kumtoa Kikwete 2010 pamoja na udhaifu wake,na uimara mliokuwa nao kwa kipindi kile,sioni mkifanya hivyo kwenye uimara huu wa Magufuli na udhaifu wenu wa sasa.

Mgombea atakayepitishwa na CCM mwaka 2025,atachaguliwa vizuri na ushindi utarudi CCM tena. Rejea 2005,watanzania huwa na matumaini mapya kwa mtu mpya anayependekezwa na CCM,kuliko yeyote yule kutoka chama kingine cha siasa. " Yawezekana siku CCM wanapomtangaza mgombea wao pale DODOMA,wakawa ndiyo wamemtangaza Rais wa nchi"...Mwl JK Nyerere.

2030 ndo kidoogo tunaweza kuuwaza uchaguzi,hasa kutegemea na kama aliyechaguliwa atakua mbovu,rejea uchaguzi wa 2010. Kama atakuwa imara na mchapakazi,endeleeni ndugu zangu wa CHADEMA kuuwaza u Rais wa nchi hii na kuuota.
Kumbukeni kauli hii ya Lisu mwaka 2015"Kama tutashindwa kuiondoa CCM madarakani mwaka huu,tusubiri miaka mingine hamsini(50).".

Niendelee kumkumbusha na Mbowe kauli yake aloitoa akiwa Muheza mkoani Tanga"Kama Rais Magufuli atachaguliwa awamu ya pili,nitajiuzulu siasa. Namkumbusha ili asijiandae kuchukua form mwakani.

Najua wakupinga kila kitu mpo,pingeni leo,ila kama mtakumbuka niliwahi hapa kuwaambia mwaka 2015 Rais ni Magufuli,mapema sana mwezi wa pili mwaka huo,nikiwa natumia ID nyingine tofauti na hii,mtanielewa leo kuwa,hii miaka ya karibuni tutakuwa tunaenda kumpitisha tu mgombea wa CCM.

Sikioni chama chochote cha kuisumbua CCM miaka ya hapa tulipo,wapinzani mnasafari ndefu sana. Jipangeni.

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI.
 
Habarini wakuu.
Naandika haya nikiwa na uhakika kabisa kuwa,miaka niliyoitaja hapo juu ni miaka ambayo nchi yetu itakua inafanya kile ambacho wengi tunakiita uchaguzi mkuu.

Kama ilivyokawaida,2020,Magufuli atachaguliwa tena na watanzani kumalizia kipindi chake cha pili....achana na hizi porojo za sijui Lisu mara Membe au nani,kama mlishindwa kumtoa Kikwete 2010 pamoja na udhaifu wake,na uimara mliokuwa nao kwa kipindi kile,sioni mkifanya hivyo kwenye uimara huu wa Magufuli na udhaifu wenu wa sasa.

Mgombea atakayepitishwa na CCM mwaka 2025,atachaguliwa vizuri na ushindi utarudi CCM tena. Rejea 2005,watanzania huwa na matumaini mapya kwa mtu mpya anayependekezwa na CCM,kuliko yeyote yule kutoka chama kingine cha siasa. " Yawezekana siku CCM wanapomtangaza mgombea wao pale DODOMA,wakawa ndiyo wamemtangaza Rais wa nchi"...Mwl JK Nyerere.

2030 ndo kidoogo tunaweza kuuwaza uchaguzi,hasa kutegemea na kama aliyechaguliwa atakua mbovu,rejea uchaguzi wa 2010. Kama atakuwa imara na mchapakazi,endeleeni ndugu zangu wa CHADEMA kuuwaza u Rais wa nchi hii na kuuota.
Kumbukeni kauli hii ya Lisu mwaka 2015"Kama tutashindwa kuiondoa CCM madarakani mwaka huu,tusubiri miaka mingine hamsini(50).".

Niendelee kumkumbusha na Mbowe kauli yake aloitoa akiwa Muheza mkoani Tanga"Kama Rais Magufuli atachaguliwa awamu ya pili,nitajiuzulu siasa. Namkumbusha ili asijiandae kuchukua form mwakani.

Najua wakupinga kila kitu mpo,pingeni leo,ila kama mtakumbuka niliwahi hapa kuwaambia mwaka 2015 Rais ni Magufuli,mapema sana mwezi wa pili mwaka huo,nikiwa natumia ID nyingine tofauti na hii,mtanielewa leo kuwa,hii miaka ya karibuni tutakuwa tunaenda kumpitisha tu mgombea wa CCM.

Sikioni chama chochote cha kuisumbua CCM miaka ya hapa tulipo,wapinzani mnasafari ndefu sana. Jipangeni.

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI.
NAKUBALIANA NA WEWE KWA ASILIMIA 100.
Magufuli ndiye kateua:
Tume ya uchaguzi
Polisi
TISS
Wakurugenzi ambao ndio wasimamizi majimboni
Mahakama na majaji wote anateua na kuapisha yeye
Hakuna ruhusa ya kuhoji matokeo ya urais.
HAPO KUNA UCHAGUZI AU MAIGIZO YA UCHAGUZI NA KUCHEZEA PESA ZA WANANCHI/WALIPA KODI????!!!
TUSIFANYE UCHAGUZI HAYO MABILIONI YAKAJENGE MADARASA NA ZAHANATI.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nichukue fursa hii kuipongeza sana CUF ya Maalim seif pamoja na yeye mwenyewe binafsi, sijawahi kuona chama cha siasa Tanzania ambacho kinapitia misukosuko mikubwa kama hiki, maana kinapigana na pande mbili za muungano, pande mbili hizi zina kila kitu, zina nguvu kubwa ya fedha, jeshi, majasusi na silaha nyingine mbali mbali, kumbukumbu inaenda mbali sana, tokea wakina mapalala, wakafata wakina salum msabaha, wakina Fatma maghimbi, wakina hamad rashid, wakina mtatiro na wengineo wakina Lipumba na kundi lake, wakina Khalifa na wengineo wengi. Maalim seif na hawa watu wake wamefungwa kwa miaka mingi jela, wafuasi wao wameuwawa (rejelea Enzi za Mkapa) na hivi karibuni tu wametoka kuzika kiongozi mmoja, wamekuwa wakimbizi, wafuasi wanafukuzwa kazi, watoto wao wananyimwa elimu, wanavamiwa na kupigwa majimboni mwao, mabinti na wake zao wanabakwa, na mengineo mengi sana. Lakini Mzee huyu bado anapambana kwa nguvu zake zote na bila kuchoka. Wafuasi wake nao licha ya kupitia vipindi vigumu sana lakini bado wanamuunga mkono kwa asilimia zote, Hapa ndio unapata picha kuwa anapambana mapambano ya kweli kweli na hakuna kukata tamaa. Mi nasema majaji waache wapindishe sharia kwa jinsi wanavyotaka, spika azuiye mishahara, vyombo vya usalama waue na wapoteze jinsi wanavyotaka, siku ikifika ni kuondoka tu hakuna namna. Wapi leo wakina Gaddafi, kuna mtu alikuwa na intelligence kali kama Hosni Mubarraka? wapi leo? ni suala la muda tu.
 
UCHAGUZI UKIWA HURU NA WA HAKI MAGUFULI HATA AKIGOMBEA NA HAJI MANARA, HAJI MANARA ANASHINDA.
HATA AKIGOMBEA NA WEMA SEPETU, WEMA SEPETU ANASHINDA. HAPENDWI ANATUMIA TISS, POLISI NA JESHI KUHALALISHA URAIS WAKE.
FB_IMG_15526718278161669.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
hakuna uchaguzi? harafu ndani umeonesha utafanyika ila chama tawala kitashinda! muwe munasoma hata maandiko KOROSHO 6:7 "Enye watanzania ni nani aliewaloga kwa kuamini wanachosema watawala na mapambio ya vyombo vya habari? Je munaamini katika maneno au uhalisia wa maisha?"

"kuna msemo wa waswahili unasema ukiona kobe kainama ujue anatunga sheria"
watanzania tunaamini katika Amani na upendo hivyo unavyoona hakuna fujo papo shwali usidhani watu wamelidhia na haya maisha
samaki anamengi ya kusema ila maji tu yamemzuia Muda ni hakimu wa haki!
 
UCHAGUZI UKIWA HURU NA WA HAKI MAGUFULI HATA AKIGOMBEA NA HAJI MANARA, HAJI MANARA ANASHINDA.
HATA AKIGOMBEA NA WEMA SEPETU, WEMA SEPETU ANASHINDA. HAPENDWI ANATUMIA TISS, POLISI NA JESHI KUHALALISHA URAIS WAKE.View attachment 1046816

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante sn mkuu Kwa kutoa vidonge hivi vya maana.Na huu ndo ukweli mchungu.

In Africa there is no election, there is selection.


'Naitamani Algeria na Venezuela'


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habarini wakuu.
Naandika haya nikiwa na uhakika kabisa kuwa,miaka niliyoitaja hapo juu ni miaka ambayo nchi yetu itakua inafanya kile ambacho wengi tunakiita uchaguzi mkuu.

Kama ilivyokawaida,2020,Magufuli atachaguliwa tena na watanzani kumalizia kipindi chake cha pili....achana na hizi porojo za sijui Lisu mara Membe au nani,kama mlishindwa kumtoa Kikwete 2010 pamoja na udhaifu wake,na uimara mliokuwa nao kwa kipindi kile,sioni mkifanya hivyo kwenye uimara huu wa Magufuli na udhaifu wenu wa sasa.

Mgombea atakayepitishwa na CCM mwaka 2025,atachaguliwa vizuri na ushindi utarudi CCM tena. Rejea 2005,watanzania huwa na matumaini mapya kwa mtu mpya anayependekezwa na CCM,kuliko yeyote yule kutoka chama kingine cha siasa. " Yawezekana siku CCM wanapomtangaza mgombea wao pale DODOMA,wakawa ndiyo wamemtangaza Rais wa nchi"...Mwl JK Nyerere.

2030 ndo kidoogo tunaweza kuuwaza uchaguzi,hasa kutegemea na kama aliyechaguliwa atakua mbovu,rejea uchaguzi wa 2010. Kama atakuwa imara na mchapakazi,endeleeni ndugu zangu wa CHADEMA kuuwaza u Rais wa nchi hii na kuuota.
Kumbukeni kauli hii ya Lisu mwaka 2015"Kama tutashindwa kuiondoa CCM madarakani mwaka huu,tusubiri miaka mingine hamsini(50).".

Niendelee kumkumbusha na Mbowe kauli yake aloitoa akiwa Muheza mkoani Tanga"Kama Rais Magufuli atachaguliwa awamu ya pili,nitajiuzulu siasa. Namkumbusha ili asijiandae kuchukua form mwakani.

Najua wakupinga kila kitu mpo,pingeni leo,ila kama mtakumbuka niliwahi hapa kuwaambia mwaka 2015 Rais ni Magufuli,mapema sana mwezi wa pili mwaka huo,nikiwa natumia ID nyingine tofauti na hii,mtanielewa leo kuwa,hii miaka ya karibuni tutakuwa tunaenda kumpitisha tu mgombea wa CCM.

Sikioni chama chochote cha kuisumbua CCM miaka ya hapa tulipo,wapinzani mnasafari ndefu sana. Jipangeni.

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI.
Kama ni uchaguzi wa lumumba hata msipofanya, lakin kama ni wa nchi lazma ufanyike inyeshe mvua liwe jua.
 
Upinzani tanzania bado sana ...vyama vyao vingi vichanga hawana mpango mkakati kamili wanadosari sana.
1.kwanza upinzani mpk sasa hawajui nani wamteue awe raisi licha ya lisuu kujiwekaweka.
2.wanafanya mambo kwa kubatisha uchaguzi ukikarbia ndo hawaelewani sasa kila mmoja anakuwa bingwa.
Habarini wakuu.
Naandika haya nikiwa na uhakika kabisa kuwa,miaka niliyoitaja hapo juu ni miaka ambayo nchi yetu itakua inafanya kile ambacho wengi tunakiita uchaguzi mkuu.

Kama ilivyokawaida,2020,Magufuli atachaguliwa tena na watanzani kumalizia kipindi chake cha pili....achana na hizi porojo za sijui Lisu mara Membe au nani,kama mlishindwa kumtoa Kikwete 2010 pamoja na udhaifu wake,na uimara mliokuwa nao kwa kipindi kile,sioni mkifanya hivyo kwenye uimara huu wa Magufuli na udhaifu wenu wa sasa.

Mgombea atakayepitishwa na CCM mwaka 2025,atachaguliwa vizuri na ushindi utarudi CCM tena. Rejea 2005,watanzania huwa na matumaini mapya kwa mtu mpya anayependekezwa na CCM,kuliko yeyote yule kutoka chama kingine cha siasa. " Yawezekana siku CCM wanapomtangaza mgombea wao pale DODOMA,wakawa ndiyo wamemtangaza Rais wa nchi"...Mwl JK Nyerere.

2030 ndo kidoogo tunaweza kuuwaza uchaguzi,hasa kutegemea na kama aliyechaguliwa atakua mbovu,rejea uchaguzi wa 2010. Kama atakuwa imara na mchapakazi,endeleeni ndugu zangu wa CHADEMA kuuwaza u Rais wa nchi hii na kuuota.
Kumbukeni kauli hii ya Lisu mwaka 2015"Kama tutashindwa kuiondoa CCM madarakani mwaka huu,tusubiri miaka mingine hamsini(50).".

Niendelee kumkumbusha na Mbowe kauli yake aloitoa akiwa Muheza mkoani Tanga"Kama Rais Magufuli atachaguliwa awamu ya pili,nitajiuzulu siasa. Namkumbusha ili asijiandae kuchukua form mwakani.

Najua wakupinga kila kitu mpo,pingeni leo,ila kama mtakumbuka niliwahi hapa kuwaambia mwaka 2015 Rais ni Magufuli,mapema sana mwezi wa pili mwaka huo,nikiwa natumia ID nyingine tofauti na hii,mtanielewa leo kuwa,hii miaka ya karibuni tutakuwa tunaenda kumpitisha tu mgombea wa CCM.

Sikioni chama chochote cha kuisumbua CCM miaka ya hapa tulipo,wapinzani mnasafari ndefu sana. Jipangeni.

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habarini wakuu.
Naandika haya nikiwa na uhakika kabisa kuwa,miaka niliyoitaja hapo juu ni miaka ambayo nchi yetu itakua inafanya kile ambacho wengi tunakiita uchaguzi mkuu.

Kama ilivyokawaida,2020,Magufuli atachaguliwa tena na watanzani kumalizia kipindi chake cha pili....achana na hizi porojo za sijui Lisu mara Membe au nani,kama mlishindwa kumtoa Kikwete 2010 pamoja na udhaifu wake,na uimara mliokuwa nao kwa kipindi kile,sioni mkifanya hivyo kwenye uimara huu wa Magufuli na udhaifu wenu wa sasa.

Mgombea atakayepitishwa na CCM mwaka 2025,atachaguliwa vizuri na ushindi utarudi CCM tena. Rejea 2005,watanzania huwa na matumaini mapya kwa mtu mpya anayependekezwa na CCM,kuliko yeyote yule kutoka chama kingine cha siasa. " Yawezekana siku CCM wanapomtangaza mgombea wao pale DODOMA,wakawa ndiyo wamemtangaza Rais wa nchi"...Mwl JK Nyerere.

2030 ndo kidoogo tunaweza kuuwaza uchaguzi,hasa kutegemea na kama aliyechaguliwa atakua mbovu,rejea uchaguzi wa 2010. Kama atakuwa imara na mchapakazi,endeleeni ndugu zangu wa CHADEMA kuuwaza u Rais wa nchi hii na kuuota.
Kumbukeni kauli hii ya Lisu mwaka 2015"Kama tutashindwa kuiondoa CCM madarakani mwaka huu,tusubiri miaka mingine hamsini(50).".

Niendelee kumkumbusha na Mbowe kauli yake aloitoa akiwa Muheza mkoani Tanga"Kama Rais Magufuli atachaguliwa awamu ya pili,nitajiuzulu siasa. Namkumbusha ili asijiandae kuchukua form mwakani.

Najua wakupinga kila kitu mpo,pingeni leo,ila kama mtakumbuka niliwahi hapa kuwaambia mwaka 2015 Rais ni Magufuli,mapema sana mwezi wa pili mwaka huo,nikiwa natumia ID nyingine tofauti na hii,mtanielewa leo kuwa,hii miaka ya karibuni tutakuwa tunaenda kumpitisha tu mgombea wa CCM.

Sikioni chama chochote cha kuisumbua CCM miaka ya hapa tulipo,wapinzani mnasafari ndefu sana. Jipangeni.

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI.
ni upuuzi kusema magufuli atachaguliwa tena !

ni lazima kwanza awe amepitishwa na chama chake kuwania urais!

MGOMBEA URAIS 2020 NI MEMBE!

YA MAGUFULI YAMEKAAJE? ONE TERM PRESIDENT !😃😃😃 2020 MEMBE MBOBEZI TUMAINI JIPYA KURUDISHA HESHIMA YA TANZANIA !
 
Habarini wakuu.
Naandika haya nikiwa na uhakika kabisa kuwa,miaka niliyoitaja hapo juu ni miaka ambayo nchi yetu itakua inafanya kile ambacho wengi tunakiita uchaguzi mkuu.

Kama ilivyokawaida,2020,Magufuli atachaguliwa tena na watanzani kumalizia kipindi chake cha pili....achana na hizi porojo za sijui Lisu mara Membe au nani,kama mlishindwa kumtoa Kikwete 2010 pamoja na udhaifu wake,na uimara mliokuwa nao kwa kipindi kile,sioni mkifanya hivyo kwenye uimara huu wa Magufuli na udhaifu wenu wa sasa.

Mgombea atakayepitishwa na CCM mwaka 2025,atachaguliwa vizuri na ushindi utarudi CCM tena. Rejea 2005,watanzania huwa na matumaini mapya kwa mtu mpya anayependekezwa na CCM,kuliko yeyote yule kutoka chama kingine cha siasa. " Yawezekana siku CCM wanapomtangaza mgombea wao pale DODOMA,wakawa ndiyo wamemtangaza Rais wa nchi"...Mwl JK Nyerere.

2030 ndo kidoogo tunaweza kuuwaza uchaguzi,hasa kutegemea na kama aliyechaguliwa atakua mbovu,rejea uchaguzi wa 2010. Kama atakuwa imara na mchapakazi,endeleeni ndugu zangu wa CHADEMA kuuwaza u Rais wa nchi hii na kuuota.
Kumbukeni kauli hii ya Lisu mwaka 2015"Kama tutashindwa kuiondoa CCM madarakani mwaka huu,tusubiri miaka mingine hamsini(50).".

Niendelee kumkumbusha na Mbowe kauli yake aloitoa akiwa Muheza mkoani Tanga"Kama Rais Magufuli atachaguliwa awamu ya pili,nitajiuzulu siasa. Namkumbusha ili asijiandae kuchukua form mwakani.

Najua wakupinga kila kitu mpo,pingeni leo,ila kama mtakumbuka niliwahi hapa kuwaambia mwaka 2015 Rais ni Magufuli,mapema sana mwezi wa pili mwaka huo,nikiwa natumia ID nyingine tofauti na hii,mtanielewa leo kuwa,hii miaka ya karibuni tutakuwa tunaenda kumpitisha tu mgombea wa CCM.

Sikioni chama chochote cha kuisumbua CCM miaka ya hapa tulipo,wapinzani mnasafari ndefu sana. Jipangeni.

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI.

LABDA KAMA HII NCHI NI YA MAMA YAKO NDIO HAKUTAKUWA NA UCHAGUZI LAKINI KAMA SIYO YA MAMA YAKO UCHAGUZI UPO, NA TUTATAKA UCHAGUZI WA HURU NA HAKI.
 
Hawapo wafadhili kwa mazingira tata ya mkuu na serikali yetu haipo tayari kutenga fedha. Zipo dalili tosha kutofanyika uchaguzi,bao la mkono mjengoni kubadili katiba.
 
Sawa madikteta tunawasubiri mburuze katiba.
 
Back
Top Bottom