20 wa Sitta hawa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

20 wa Sitta hawa...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by VUTA-NKUVUTE, Aug 30, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 6,608
    Trophy Points: 280
    Kwanza wote wababaishaji.Pili,wote wamejaa kejeli,matusi,sifa za kijinga na propaganda.Tatu,wote ni mafisadi. Nne,wote wana roho za kwanini.Tano,wote ni wachumia tumbo.Sita,wote si wakuwaamini. Saba,wote ni wasema uongo na fitina.Nane,wote walim-asi J.K.Nyerere.Tisa,wote ni watoa na wapokea rushwa.Kumi,wote ni watu wa makundi,wadini,wakabila na wapenda utengano.Na nini sijui...

    1. Samwel Sitta
    2.Edward Ngoyai Lowassa
    3.Bernad Kamilius Membe
    4. Dr.Asha-Rose Migiro
    5.Dr.Harrison Mwakyembe
    6.Andrew Chenge
    7. Sofia Simba
    8.Anne Kilango Malecela
    9.Dr.John Pombe Magufuli
    10.Prof.Sospeter Muhongo
    11.Dr.Hussein Ali Hassan Mwinyi
    12.Dr. Emmanuel Nchimbi
    13.Ezekiel Maige
    14.Mwigulu Nchemba
    15.Mohamed Dewji
    16.Job Lusinde
    17.Nape Nnauye
    18.Hussein Bashe
    19.Juma Nkamia
    20.William Lukuvi

    Kati yao,mmoja atakuwa mgombea wa Urais 2015.Lazima. Yeyote haaminiki.
     
  2. M

    MC JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Nimekugongea 'Like' kabla sijaisoma list, nilipoisoma nikakuta ni ile ile niliyotegemea, yaani 'exactly the same'
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimekugongea na mimi like nyingine baada ya kumuona nape na mwigulu, maana hawana zaidi ya design hizi.
     
  4. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kamanda mpaka hapo uko sawa ila kuna wengine umewaonea hapo kama h.mwinyi na husen bashe....ambao hawafai kuwa marais hapo kabisa kabisa ni b.membe,s.sita na migiro,afu vip mbona wasira sijamwona kwenye list.
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,800
    Trophy Points: 280
    Mbona baharia le mutuz @newyork hayumo!
     
  6. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    Kigoda na Sumaye wameapa wanarudi kwenye kinyang'anyiro. Anyway, mimi katika orodha yangu sina mtu wa chama tawala hata mmoja coz CCM yote nilishaipiga "X" so sina wa kumjadili huko.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 10,897
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    nilivyoona jina la nchemba na lusinde nikajua the list is a joke..no comment
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 6,608
    Trophy Points: 280
    Imetulia...
     
  9. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umemsahau Bi Kiroboto. He is, oh no! Am sorry; I mean she is the right candidate for CCM 2015!
     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Professor Maji marefu!
     
  11. J

    JERRY JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    MZEE SAWA ILA HUYO WA 19 MMHH!
    ILAA KATI YA HAO SIONI ANAYEWEZA KUCHEZA NA DR, au perhaps ZITTO au hata Mbowe
     
  12. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,843
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    When I have noted the Names of 1. Sofia Simba 2. Job Lusinde 3. Willium Lukuvi 4. Juma Nkhamia; I have concluded that the alternative is the proposed Team!!
     
  13. m

    matawi JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,055
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mi huwa nachanganya Bi kiroboto na bi mkora yupi ni yupi
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,765
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    yaani ccm kweli tunavipaji hao wenye nyekundu nao wanatarajia kuwa maraisi wa nchi hii!!?
    aaaaaaah ccm bwana!
     
  15. dogojanja 87

    dogojanja 87 JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    21.steven wasira
     
  16. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    "mbivu au mbichi"
    hajaonewa mtu.Bashe ana dream ya kuwa OBAMA wa TZ 2025.
     
  17. m

    majebere JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,520
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Ya cdm je? Ukitoa Slaa anefatia ni Shibuda
     
  18. m

    majebere JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,520
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kuelewa nini anasema Sitta basi tazama timu ya mawaziri kivuli.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Dah magalasa matupu,13-20 kiboko.
     
  20. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Well, wanasema zamu hii ni ya wazenji, so...........
     
Loading...