• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

10 facts about Somali women

muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,955
Points
2,000
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,955 2,000
mkuu ile mishepu yao ni balaa,mie ndo ugonjwa wangu teh teh teh teh..
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,836
Points
2,000
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,836 2,000
:mimba::mimba::mimba:
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
461
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
461 0
muhomakilo jr shepu zao za kawaida tu mkuu
 
Last edited by a moderator:
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,454
Points
1,195
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,454 1,195
mnhh wewe una nini leo?
mzee hajarudi nini
Wanakera sana hawa...
Mie nimefungua huu uzi nkitegemea kukutana kitu cha maana halafu nakumbana na ki-status cha fb.
Kuna mwengine sijui ndio huyu huyu nae aliweka ujinga kama huu jana.

Kinachonikera ni umeme huku kwangu kwa bi nyau hakuna..kisimu changu karibu kinaishiwa moto halafu nakutana kijiuzi cha namna hii...
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
35,371
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
35,371 2,000
napita...
 
Last edited by a moderator:
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
38,321
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
38,321 2,000
Wanakera sana hawa...
Mie nimefungua huu uzi nkitegemea kukutana kitu cha maana halafu nakumbana na ki-status cha fb.
Kuna mwengine sijui ndio huyu huyu nae aliweka ujinga kama huu jana.

Kinachonikera ni umeme huku kwangu kwa bi nyau hakuna..kisimu changu karibu kinaishiwa moto halafu nakutana kijiuzi cha namna hii...

kwa bi nyau kazi mnayo lol
 
Kobe

Kobe

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
1,802
Points
1,500
Kobe

Kobe

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
1,802 1,500
Wakikutana na wasonjo wenzao utaporwa kama wewe mmatumbi jamaa wanajua fitna.
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
461
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
461 0
Wanakera sana hawa...
Mie nimefungua huu uzi nkitegemea kukutana kitu cha maana halafu nakumbana na ki-status cha fb.
Kuna mwengine sijui ndio huyu huyu nae aliweka ujinga kama huu jana.

Kinachonikera ni umeme huku kwangu kwa bi nyau hakuna..kisimu changu karibu kinaishiwa moto halafu nakutana kijiuzi cha namna hii...


Hujatumwa lkn


Stress zako hazituhusu


Fact nyingine

Somali ladies kwao vita kitu cha kawaidah
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
461
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
461 0
Preety nazikia


Yap wengi wameshaachana na Mila hiyo
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,402,878
Members 531,004
Posts 34,407,814
Top