10-04-2015: Mgomo wa Daladala Dar e Salaam

10-04-2015: Mgomo wa Daladala Dar e Salaam

TheSmartLady

Senior Member
Joined
Apr 4, 2015
Posts
148
Reaction score
53
Kwa wakazi wa Dar es Salaam ... kuna tetesi zilianza kuvuma tangu mapema asubuhi ya leo na kupatiwa uhakika kua ni za kweli.
Wakazi wengi wa hili jiji utumia usafiri wa daladala kwenda makazini na vibaruani kwao... Ijumaa bado ni siku ya kazi lakini hawa wenye vyombo vyao wameamua kuweka mgomo mpaka asubuh ya saa 3 daladala za kwenda na kurudi mbagala,tabata,temeke,ubungo,mwenge,makumbusho,k/koo,m/mmoja na kwingineko kutakuwa hamna.

sasa wale tunaotegemea hawa ndugu kesho ndo wamegoma..tuandae njia mbadala kabla hakujakucha...maana kuna kwenda na kurudi.

Mjumbe hauawi.
Usikuni mwema.
 
...amka mapema sana' muda wa saa kumi uwe tayari kituoni kusaka usafiri' natumaini muda huo NOAH za 1000/= kukufikisha katikati ya jiji zitakuwepo!
 
Kwa wakazi wa Dar es Salaam ... kuna tetesi zilianza kuvuma tangu mapema asubuhi ya leo na kupatiwa uhakika kua ni za kweli.
Wakazi wengi wa hili jiji utumia usafiri wa daladala kwenda makazini na vibaruani kwao... Ijumaa bado ni siku ya kazi lakini hawa wenye vyombo vyao wameamua kuweka mgomo mpaka asubuh ya saa 3 daladala za kwenda na kurudi mbagala,tabata,temeke,ubungo,mwenge,makumbusho,k/koo,m/mmoja na kwingineko kutakuwa hamna.

sasa wale tunaotegemea hawa ndugu kesho ndo wamegoma..tuandae njia mbadala kabla hakujakucha...maana kuna kwenda na kurudi.

Mjumbe hauawi.
Usikuni mwema.

Dah! sikujua, asante TheSmartLady.
 
Last edited by a moderator:
Watanzania tuwe na mazoe ya kutembea, kwani ni afya na ni mazoezi pia. Sasa Magomeni-Posta bus la nini? Ubungo - Mwenge bus la nini?, K'koo - Ferry bus la nini? Angalau naweza kuelewa yule anayetoka Mbezi - Kwenda Ferry
 
gari zinazojifanya kufanya kazi wanavunja vioo...nataman muone watu walivyojazana kituoni utafikiri wanauzwa .
.. naipenda Tanzania naipenda nchi yangu... tuseme wote!!
 
Back
Top Bottom