Nilipata ajira ya mkataba pale halmashauri ya ubungo,toka tarehe 9 mwezi wa 4 ndio mchakato ulikamilika ,
Hadi sasa kimya hatujapigiwa simu za kupewa orientation/semina na kuanza kazi
Je Huwa wanachukua muda gani ?
Nawasilisha
Kama Kichwa kinavosema.
Baada ya kumaliza Chuo 2018 na kufanya kazi kwenye Sekta binafsi niliona ni kupoteza muda na mateso pale unapokaa miezi hadi mitatu bila mshahara nikaamua niache kazi na kujiajiri kwa kufanya biashara.
Ila sijawahi kupigika na maisha kama 2022 mwaka nilioamua kufanya...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.