Upeo wako mdogo sana,tatizo sio Umasikini Bali usalama wa raia na utaratibu ufuatwe.Wewe ukiwa masikini mwenye roho mbaya usifikiri kila anayesimamia kweli ana Hali mbaya kama yako,badilika ndugu.Tafuta pesa acha hasira
By TONGINDI
wana jf naomba mnisaidie kwny interview ukiulizwa mambo yafuatayo utajibuje?
1.tell us about yourself
2. what are your strengths?
Ni muhimu natarajia kufanya ORAL interview j4 wiki ijayo ya TRA ndugu help me plz.
DUUH KWELI WEWE NI KIBUYU....HOW DID U GRADUATE MY...
By TONGINDI
wana jf naomba mnisaidie kwny interview ukiulizwa mambo yafuatayo utajibuje?
1.tell us about yourself
2. what are your strengths?
Ni muhimu natarajia kufanya ORAL interview j4 wiki ijayo ya TRA ndugu help me plz.
DUUH KWELI WEWE NI KIBUYU....HOW DID U GRADUATE MY...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.