Nenda kaonane na mkurugenzi wako...kuwa na msimamo kuwa unafanya kazi hata pesa ya kujikimu hauna....wakupe muda urudi nyumbani mpaka watakapotimiza maslahi yako....hata ikipita miezi mitatu....ukiendelea kujitolea hivyo hutapata kitu....na hata wakikupa maneno ya wewe fanya kazi tu shikilia...
Elimu Inakuruhusu Basi...Nenda Private Lakini Ndio Uingie Mkataba Wenye Maana Na Faida Kwako[emoji419]....baada ya muda fulani unakuwa umejiwekeza vyema....
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.