Recent content by yedan

  1. Y

    JamiiForums Tanzania Mhe. Januari Makamba ingilia kati wizi ulioanza leo Vodacom

    Vodacom niwezi kama ccm,kwanini hutoki wakati wafahamu waibiwa!!? We -----?
  2. Y

    JamiiForums Tanzania Updates: Mgomo wa wafanyabiashara Tanzania, Tarehe 11 Februari

    Francis da don,unadangaya labda wausha shanga za kiuno,hapa kariakoo tumefunga maduka kama ukawa!!
  3. Y

    JamiiForums Tanzania Mahakama yaelezwa bilionea wa madini Erasto Msuya alivyouawa

    Yaliyomoyamo wacha kuwa na chuki,ubaguzi wa kidini,mbona yumo mwenye imani tofauti,nikukumbushe kuwa misingi mikuu ya MUNGU ni amri zake tu na zote zinatumika pande zote,hao ni wauwaji wanahukumiwa kwa mauwaji wacha hizo
  4. Y

    JamiiForums Tanzania Tanzania haina dini, pongezi kuondoa mjadala wa mahakama ya kadhi bungeni

    Hakuna nchi isokua na dini,unaposema nchi ufahamu panawana wa Adamu na wanaimani zao za kidini
  5. Y

    JamiiForums Tanzania Flora Mbasha ajifungua, nani baba wa mtoto?

    Hakuna ubaya mchungaji kula kondoo wake hasa alonona
  6. Y

    JamiiForums Tanzania Nimewafukuza Polisi waliopanga kwenye nyumba yangu

    Safari hii familiar zenu mtazisahau,nyie tupigeni kama mtawaona wanenu
  7. Y

    JamiiForums Tanzania Nimewafukuza Polisi waliopanga kwenye nyumba yangu

    We lizaboni ni askari na utafukuzwa tu ili ukalale na wanao chum a kimoja,amri ya sita mwavunjia wpi? Nyumba zenu nusu kanzu
  8. Y

    JamiiForums Tanzania Nimewafukuza Polisi waliopanga kwenye nyumba yangu

    Nahata mie ningekuwa nao kwangu ningewafukuza naomba mliowapangisha askari polisi muwafukuze wakalale na watoto wao chum a kimoja.Hilo ndo suluhisho,kama kule tandaimba waliwafukuza majumbani na wakienda madukani walipandishiwa bei,wafukuzeni wauaji hao
Back
Top Bottom