Mishe zangu nazifanyia msamvu pale
Kwanza msamvu hamna jengo la Halotel wala branch yao,
Watu wengi tayari wameshalizwa na hao jamaa,jana tu kuna watu wamekuja msamvu kuulizia jengo la halotel lilipo,ilibidi ncheke tu kwanza
Kuchanganya chakula kwenye kilo 100
Pumba 70%
Mashudu 25%
Mineral-2.5
Salt-2.5
Pia kama wanagraze au unawakatia majani wakati wa mchana
Kunenepesha ni miezi mitatu hadi minne
Pia kingine cha kuzingatia ng'ombe awe mkubwa kwa umri na asiwe ndama
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.