Recent content by wagagagigi

  1. W

    Uchaguzi 2020 Ukweli ni kwamba CCM tuliiba uchaguzi kishamba

    Alishashitakiwa na wenziwe ICC. Usikute alifanyiziwa ili wengine wanusurike kwenye kitanzi cha mahakama za kimataifa!
  2. W

    Maandalizi ya kutawala mpaka kifo yalikuwa mengi

    Nireteeni Gwajimaaaaa! Nireteeni Gwajimaaaaa! Nireteeni Gwajimaaaaa! Nireteeni Gwajimaaaaa! Nireteeni Gwajimaaaaa! Nireteeni Gwajimaaaaa! Nireteeni Gwajimaaaaa! Nireteeni Gwajimaaaaa!
  3. W

    Katiba mpya siyo hisani ya mtu. Tuache kuwaomba wanasiasa watupatie bali tuungane ili ipatikane

    Naunga mkono hoja...tumecherewa lakini 'better late than never'!
  4. W

    Nini kitatokea baada ya Magufuli kustaafu Urais?

    😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 Tumshukuru Mungu kwa hili kwa kweli!
  5. W

    Kwa muda mfupi sana kiongozi wa Tanzania alipata maadui wengi sana

    Wakuu, tuwashauri mfunike kombe mwana wa haramu apite! tukianza kumuanika huyo mwenda zake wenu hapa, hamtalala kwa mwaka mzima pengine na zaidi kwa majanga aliyoyasababisha kwa watanzania wenziwe na hata kwa nchi majirani! mnataka salama mkubali tu yaishe...msiendelee kutuchemsha! Mnajaribu...
  6. W

    Toka tumepata uhuru hadi leo, hatujawahi pata Rais wa maana!

    Ukiona hivi, juwa tatizo ni mfumo mbovu...institutions zetu ni mbovu!
  7. W

    Kilwa Masoko, Lindi: Zaidi ya Tani moja ya Dawa za Kulevya yakamatwa

    Kwa hio kama wasingepatikana na kukamatwa na taarifa kutoka ndio ingemaanisha tuna raisi. Who knows kama huu haukuwa mtindo wa jiwe na kokoto zake? hakika ufisadi mkubwa kuliko kipindi chochote umetokea kwenye awamu yake mnatueleza nini kuhusu hili?
  8. W

    Kama umeingia madarakani kwa dhuluma na ghilba, huwezi kufika 2025

    Wewe unapinga kama nani? Watu wameombo kwa muumba mbingu na ardhi wewe inakuhusu nini? Au na wewe ni mmoja wa walioingia kwenye madaraka kwa dhuluma? basi kama nawe umo jua aliemo hatoki na asiekuwemo haingii!
  9. W

    Hii picha ya Halima Mdee unaitafsiri vipi?

    Na pia ni yeye aliemnyang'anya kwa kuruhusu uchafuzi badala ya uchaguzi!
  10. W

    Rais kufia madarakani na kumpata Rais Mwanamke kwa mara ya kwanza, hii inaashiria nini?

    Ni ishara kwamba Mungu aliamua kuingilia kati ! vilio vilikuwa vingi kutoka kwa wadhulumiwa. Hakuna kitu kibaya kama dua ya aliedhulumiwa! Wengine wa dini nyengine huita karma!
  11. W

    Ukweli mkali: Yatokeayo sasa Bungeni na kwingineko ni 'laana' ya uchaguzi mkuu wa 2020

    Kwa kweli Mungu hayuko pamoja na wanaodhulumu! kwa maana hii hakuna kitakachokuwa katika serikali hii na kila kitakachoshikwa kitageuka kuwa chungu na maumivu zaidi! Mifano mingi tumeanza kuiona; mabasi mwendo kasi, ATCL, Wizi wa kupitiliza n.k. Mbaya zaidi tunaoumia ni wote kwa makosa ya CCM na...
  12. W

    Mama Janeth Magufuli ni mgonjwa kufuatia mshtuko wa kifo cha mumewe Hayati Magufuli

    Tuambieni kweli jamani...kinachosumbua ni mshtuko au matatizo ya kupumua ?
  13. W

    Huyu ni yule tuliyemsubiri au tuendelee kusubiri?

    Nawasalimu kwa jina la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania...in mama Samia's voice!
Top Bottom