Recent content by vil

  1. V

    JamiiForums Tanzania Ni kwanini Mungu aliumba vimelea vya magonjwa kama EBOLA, UKIMWI, KANSA, MALARIA ambavyo vinaua mamilioni ya watoto wadogo wasio na makosa yoyote?

    GOD is good all day and wonderful and most importantly.so nashangaa kusikia kuwa MUNGU kaumba hayo madudu. We umesomea wapi kijana??
  2. V

    JamiiForums Tanzania Mawasiliano ya mwanamke wangu siyaelewi

    Wanasema kuwa huwa unasikia upepo ukivuma but hujui unatoka wap na unaenda wapi asa you bro ushajua source ko fikiri kwanza kabla ya kutenda .
  3. V

    JamiiForums Tanzania Mawasiliano ya mwanamke wangu siyaelewi

    Piga chin kaka kam vip we kaoe gamboshi
Back
Top Bottom