Sawa hakimu na mtalaamu wa lugha lakini ungenilekebisha hizo pt badala ya kulalamika we alafu unaacha!Nyie ndio watanzania halisi,mti ukianguka na kuziba njia hamuotoi bali mnaanza kuuzunguka mpaka mnatengeneza njia nyingine!Nameless Girl kakujibu kisomi zaidi.Niliambiwa hivi wazee,kila mtu ni...
Tatizo C.A.G na timu yake huwa waoakagua risti na balance sheet,lakini ukienda kilichonunuliwa ndio unakuta rim moja ya elfu arobaini!Hapo hati safi inatoka wapi?
Huwaga hawajibu hao,Rais J.Kikwete akiwa Uholanzi aliwaomba wafadhili awe anazikagua NGO wanazozipa fedha,kwahio fedha zinazokaguliwa ni zile zinazotole na serikali lakn za wafadhili kama kawa jenga jumba la kifahali,magari,maposho,fikia 5star hotel bili hela ya wafadhili.Huyo mtu wa tume kama...
We have everything,what i am asking here if we won the case,how can we sue him?Wengine wanasema nimpeleke idara ya kazi au niwaone haki za binadamu.So nahitaji na hapa GT nipate ushauri wenu.Asanteni!
Swali namba moja,dogo alawekwa tu ndani bila kosa lolote.
Swalinamba mbili,sehemu wanayofanyia biashara iliugua so tajiri
yake akamwomba akusanye nguvu ili mwisho wa mwaka amlipe deni lake.
Swali namba tatu,dogo aliishije?Tajiri yake alikuwa anampa hela ya kula jioni n'a nauli,kwasababu chai...
Mimi nina mdogo wangu ameshitakiwa kwa kesi ya wizi 2500000 n'a tajiri yake,kisha akasweka rumande kwa wiki mbili bila dhamana,baada ya hapo akapelekwa mahakamani pia akakosa dhamana kwahio akapelekwa segerea nako akakaa wiki mbili tena.Baada ya hapo sisi tukapata taarifa kuwa dogo yupo...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.