Recent content by Udart

  1. U

    JamiiForums Tanzania Ofisi ya mkuu wa mkoa Dar iboreshwe

    Hapana hata ukiangalia post zangu za nyuma utaona mi Ni jamaa tu wa kitaa.
  2. U

    JamiiForums Tanzania Ofisi ya mkuu wa mkoa Dar iboreshwe

    Salute. Naomba niende kwenye mada binafsi naishi Dar es salaam kiukweli OFISI ya mkuu wa mkoa Dar ningependekeza serikali ijaribu kuboreshea iendane na hadhi ya Jiji kiukweli ukipita pale ni aibu majengo ya kizamani ukiangalie na vile vigae hadhi inapungua ningeshauri mfanye jengo lenye...
  3. U

    JamiiForums Tanzania Baada ya miaka miwili anarudi na kuomba nimuoe bila mahari

    Mtego huo..huruma sio malezi japo Kwa jinsi ulivyoeleza ni Bado unampenda huyo binti.
  4. U

    JamiiForums Tanzania Mambo 20 ya kipekee usiyoyajua kuhusu Tanga

    TANGA NI MIONGONI MWA MKOA KIELIMU BADO UKO CHINI SANA.
  5. U

    JamiiForums Tanzania Je, bank zetu za ndani hupokea vito vya dhaman kama dhahabu, almasi?

    Zipo Nina jamaa yangu anaweka Dtb bank dhahabu nk
  6. U

    JamiiForums Tanzania Mchina Zheng Xiangming ateuliwa kuwa Chifu nchini Ghana wa kutoa fursa za ajira

    Mbona mnaichukulia negative mi binafsi naona. Wamefanya jambo la maana kilichofanyika ni kumheshimisha katika jamii anayoisaidia hata yeye atajisikia faraja kuonana mchango wake unaonekana na kithaminiwa amepewa heshima s
  7. U

    JamiiForums Tanzania Baada ya maombi nimepata kazi,ashukuriwe Mungu

    Nami nakuombea pia upate Kila la kheri🙏🙏
  8. U

    JamiiForums Tanzania Ushawahi kukutana na mzimu, jini au mfumo wowote wa kichawi maishani mwako

    Hata mimi Niko tyr unithibitishir
  9. U

    JamiiForums Tanzania Mvuto wa Ajabu: Watu, Watoto na Wanyama. Mabaya yapo pia

    We unafaa Kwa kafara ya Biashara tutakutafuta
  10. U

    JamiiForums Tanzania Simu imeokotwa

  11. U

    JamiiForums Tanzania KERO Mkurugenzi Garda World jitafakari, wafanyakazi tumekuchoka

    Gada.sga.g4s zote wamiliki ni ngozi nyeupe nb nilishatoka huko mda mrefu
  12. U

    JamiiForums Tanzania Naombeni kazi, ndani ya miezi miwili nipate milioni 1

    Asanteh mkuu🙏🙏🙏🙏
  13. U

    JamiiForums Tanzania Naombeni kazi, ndani ya miezi miwili nipate milioni 1

    Asanteh mkuu nimepata sehem wanalipa 30k per day
  14. U

    JamiiForums Tanzania Mnawakumbuka watuma salamu maarufu redioni wa enzi hizo? Tujikumbushe kwa kuwataja...

    Huyo B 52 alikuwa na mikwara sana aka sultan nzoah aka fully dollar no bipabo
Back
Top Bottom