Recent content by totobho

  1. T

    JamiiForums Tanzania Wasomi wote Njooni, Debate hii mjibu hoja kisomi.. tutatue tatizo la ajira

    Kujiajiri sio tatizo jamani angalia watu wengi asilimia kubwa tonatoka kwenye familia za hali ya chini wazazi wakikusomesha wanaoana wamemaliza kazi baada ya hapo wanakuwa wanakuangalia wewe issue za kujiri huwez hata kuwaambia unless otherwise uwanze kutafuta mtaji mwenyewe hapo ndo issue...
  2. T

    JamiiForums Tanzania Tundu Lissu apinga vikali adhabu ya Mdee na Bulaya

    Namkubali lissu
Back
Top Bottom