• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Recent content by Tila-lila2

  1. T

    Je, Dkt. Kigwangalla amekata tamaa?

    Hivi unapoandika kila wakati "bwashee" unaamnisha "Bashe" au "Bwana Shemeji". Na ikiwa ni ndivyo huwa una maana gani kuwaita watu wote humu "Bashe" au "Bwana Shemeji"? Swali la ufahamu tu hebu tujibu tukuelewe
  2. T

    Hili la kutoteua bodi na kutowapandisha vyeo watumishi litawagharimu Selikali ya CCM uchaguzi huu

    eti bhana! Sasa darasa langu la nne nililofika pale Idukilo Primaly School mwaka 1995 linawahusu nini?
  3. T

    Hili la kutoteua bodi na kutowapandisha vyeo watumishi litawagharimu Selikali ya CCM uchaguzi huu

    Hajatajwa mtu hapo sasa unakuwa umemharibia vipi?
  4. T

    Hili la kutoteua bodi na kutowapandisha vyeo watumishi litawagharimu Selikali ya CCM uchaguzi huu

    Hamna hata uwongo hapo. Kukataa lazima watakataa tu kwa sababu walichokuwa wanaongea hakiwezi kukupendezesha wewe na wenye mamlaka.
  5. T

    Hili la kutoteua bodi na kutowapandisha vyeo watumishi litawagharimu Selikali ya CCM uchaguzi huu

    Basi sometime huwa natoka huku Idukilo naenda hadi jijini Mwanza na siku zingine naenda Shinyanga hata Simiyu. Kwa kabiashara kangu ka kukopesha vihela na kununua mazao na biashara nyingine sometime na madini ya Mwadui basi wafanyakazi wa Selikali wamekuwa marafiki zangu sana. Basi juzi nikiwa...
  6. T

    Yuko wapi Tundu Lissu? Hasikiki tena, nini kimemsibu?

    Chifyono, Hujiulizi why Tanzania kwa sasa inafuatiliwa sana katika siasa za kimataifa? WHO wameandika barua kwa jiwe? Hivi ni marais wa nchi ngapi wameandikiwa barua hizo?
  7. T

    Maria Sarungi: Mkopo wa WB wa elimu una masharti ya mtoto lazima arudi shule baada ya kujifungua, si Ombi ni lazima. Serikali kwanini inaficha ukweli?

    Kwa sasa ndivyo Mkuu. Kwani tokea atamke kuna mwanafunzi aliyezaa halafu akarudi shule? Hebu lete ushahidi!
  8. T

    Maria Sarungi: Mkopo wa WB wa elimu una masharti ya mtoto lazima arudi shule baada ya kujifungua, si Ombi ni lazima. Serikali kwanini inaficha ukweli?

    Au hujui kuwa Tamko la Rais ni kubwa kuliko kamwongozo hako? Hebu fungua macho!
  9. T

    Maria Sarungi: Mkopo wa WB wa elimu una masharti ya mtoto lazima arudi shule baada ya kujifungua, si Ombi ni lazima. Serikali kwanini inaficha ukweli?

    Mkuu ni Wewe ndiye ulimyempiga mimba hiyo mimba na sasa mna mtoto?
  10. T

    Nimeamua Kustaafu Rasmi JF, Utangazaji na Uandishi wa Habari Baada ya Kuhudumu Miaka 30. Niko Free Kujiunga Siasa, Nimejiunga CCM na Nitagombea Ubunge

    Hongera sana. Siku zote upo juu Paskali. Ila najua we ni Mnyamwezi uSukumani hatukujui
  11. T

    Paskal Mayala mbona hudadavui kuhusu chuki hii inavyoenea utawala huu?

    Kaka una akili sana - hata hivyo pamoja na kunielewa sana nakusawazisha kdg tu. Mie si kwamba nilikusudia kwamba ni lazima Kaka Paskali anijibu - nilikusudia akina Paskali wawe wengi km ambavyo umekuwa Paskali pia. Huo ni mtindo tu wa uandishi niliouazima ili kufikisha ujumbe. Kwa kuwa Paskali...
  12. T

    Paskal Mayala mbona hudadavui kuhusu chuki hii inavyoenea utawala huu?

    Atakuja najua hajapata nafasi tu!
  13. T

    Paskal Mayala mbona hudadavui kuhusu chuki hii inavyoenea utawala huu?

    Mayala nafikiri ni Mnyamwezi na sio kama Msukuma kama mimi wa Idukilo Kishapu
  14. T

    Paskal Mayala mbona hudadavui kuhusu chuki hii inavyoenea utawala huu?

    Sidhani kama anatarajia hilo!
Top