Sijakutukana,nimekudescribe character yako,tofautisha. Mi natangaza biashara yangu we unaanza maneno sijui kutoka wapi,kwann usilete hoja kistaarabu kama unaona ipo haja ya mm kuprove authenticity ya hayo mayai? Unaanza kuchonga hovyo tu? Wewe endelea kubonga wanaohitaji biashara nitafanya nao...
Habari wana jf,mimi nafanya biashara ya mayai ya kuku wa kienyeji,binafsi sio mfugaji ila nakusanya kutoka kwa wafugaji wadogo wadogo wasiozalisha mengi kwa wakati mmoja. Nipo Dar,nauza tray kwa Tsh.12,000. Karibuni.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.