Eti Prisoner Exchange Makubwa! Kwani haya madudu yalianza mwaka gani? Sembe lilianza kuwa maarufu wakati wa awamu yangapi? Jamani hili janga jingine limetoka wapi? Nacho weza kuchangia nikwamba kama tutaweza kupambana na maadui watatu. Ujinga, Maradhi na Umaskini ndio tutaweza kutatua matatizo...
System nzima ya mawasiliano walishaikosea tokea mapema! Walishindwa kusoma madhara na faida kwa nchi ambazo zilianza kutumia mitandao tofauti kablayetu. Kabla teknelojia ya mawasiliano haijapanuka nchini mwetu. Haya yanayotokea nchini mwetu leo yalisha tokea katika nchi ambazo tayari wao...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.