Recent content by tata30

  1. T

    JamiiForums Tanzania Aliye karibu na Mange Kimambi anisaidie kunifikishia Kwake huu ujumbe maridhawa

    Jaribu kuweka ushabiki wa vyama pembeni, je unaona Tz tuko kwe njia sahihi? Unajua tunaenda wapi? Tupunguze ubinafsi, Nchi n yetu sote. Tuwe wazarendo. Tujenge Taifa, let us look the future. Kama nchi tunapoteza alot of billions,kurudiarudia chaguzi ambazo zinatokana na warafi wa mafaraka...
  2. T

    JamiiForums Tanzania Alichosema Dr Mashinji kuhusu chaguzi

    Hivi we Troll uko sawa kichwani?
Back
Top Bottom