Lowasa alikuwa Mgombea pekee aliyejaza kugombea urais Chadema,baada ya wanachama wengine kushindwa kujitokeza,sasa demokrasia gani mnataka wakati vikao husika viliiyishwa na kufanya uamuzi?
Munao toa sifa Kwa rais Kwa wiki moja ya ikulu wakati hats serikali haijaundwa ,mnanisikitisha sana ,hebu mpeni nafasi afanye kwanza hivyo mnaalika watu WA kumcrash Kwa kila ambalo watakuwa hawakubaliani nalo wao kama mwanakijiji alivyokuwa against serikali ya Kikwete na Lowasa,halafu hizi...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.