itabdidi mods watuanzishie jukwaa la mapenzi kwa vijana, wafundishane huko kutongoza, na stori zao za kitoto za maboyfried/girlfriend etc....sisi watu wazima na ndoa zetu ukisoma kitu kama hiki unaweza maliza wiki bila kurudi jf......inaboa sana......jukwaa limevamiwa na vitoto vya shule, bora...
subirini tu aukwae uraisi atahalalisha gongo, bange na mke wako akiwa mzuri ujue atakuwa ndio first lady, tena usije enda nae pale jangwani kwenye mikutan mana atamtangaza mchumba wake hadharani hivi hivi ukiwa unaona.....
na hizo chopa zitabeba watoto wake wasikae kwenye foleni wakat wanaenda...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.