nijambo la kushangaza mtu kama mzee mtei mwasisi wa chama,mlezi wa chama na ndio alieandika katiba ya chama kwa mawazo yke na yawengine..leo anadiliki kuisigina katiba yke kwa kusema KAMATI KUU Ndo yenye maamuzi ya mwisho nini kuhusu BARAZA KUU nikwamba hajui au ndo msemo chama chake nayeye ndo...
kwa serikali hii kamwe haitaunda tume ya kijaji,mheshimiwa sana ili atuaminishe aipeleke afrika court au amnest international ukweli uonekane............. Vinginevyo kama ngumu atuletee huku vibanda umiza tuangali
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.