CCM, CHADEMA, TLP, CUF kufanya mkutano wa hadhara wa pamoja wa Maridhiano Arusha


Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
Hii ni kwa mujibu wa Msajili wa vyama vya siasa nchini Jaji Mutungi ambaye ametangaza kuwa vyama vyote vya siasa vitafanya mkutano wa hadhara mjini Arusha kwa ajili ya kuzika rasmi uhasama wa kisiasa mkoani humo.

Mkutano utafanyika katika uwanja wa sheigh Amri Abeid ambapo viongozi wa vyama wa mikoa ndio pekee watakaoruhusiwa kuvaa sare za vyama vyao.
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Kamanda Lema awepo maanake Magamba wenzangu nawafaham, lazima Watapotosha, ila Kuweni Makini sana na hawa CUF hasa MBATIA na huyo Mbunge wa Mkanyageni HABIBU MNYAA
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
Sijui kama ni rahisi kiasi hicho jambo kama hilo kutokea kwa Arusha hasa hao wauaji ccm wapande jukwaa moja na Chadema? Sijui... Lakini kwa cuf na tlp sioni ukakasi wowote kwakuwa tayari wanashirikiana katika maeneo mengine.
 
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
1,959
Likes
227
Points
160
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
1,959 227 160
Maridhiano ya nini wakati hakuna ugomvi.
Hii ni kwa mujibu wa Msajili wa vyama vya siasa nchini Jaji Mutungi ambaye ametangaza kuwa vyama vyote vya siasa vitafanya mkutano wa hadhara mjini Arusha kwa ajili ya kuzika rasmi uhasama wa kisiasa mkoani humo.

Mkutano utafanyika katika uwanja wa sheigh Amri Abeid ambapo viongozi wa vyama wa mikoa ndio pekee watakaoruhusiwa kuvaa sare za vyama vyao.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Hii ni kwa mujibu wa Msajili wa vyama vya siasa nchini Jaji Mutungi ambaye ametangaza kuwa vyama vyote vya siasa vitafanya mkutano wa hadhara mjini Arusha kwa ajili ya kuzika rasmi uhasama wa kisiasa mkoani humo.

Mkutano utafanyika katika uwanja wa sheigh Amri Abeid ambapo viongozi wa vyama wa mikoa ndio pekee watakaoruhusiwa kuvaa sare za vyama vyao.
Huu utakuwa ni upuuzi wa mwisho kutokea Arusha kwa chadema! Haijawahi kutokea nchi yoyote yenye demokrasia ya vyama vingi! Kama Mtungi anataka kuondoa tension iliyoko Arusha ni kuhakikisha haki inatendeka tu basi nothing else will help!

Hii ni mbinu ya maccm kutaka kuichafua chadema! Wanataka baada ya mkutano huo wazushe kuwa hata chadema nao wako kundi moja na ccm hivyo ni walewale! Chadema wasithubutu kuingia huu mkenge watajuta huko mbele! Wanapashwa kuwa wajanja kama nyoka ila wapole kama huwa maana zama hizi ni za uovu wa maccm at its peak!

Mtungi kazi yake kati hili ni kuhakikisha kuna level ground kwa vyama vyote lakini si kuviunganisha kuwa kitu kimoja hii ni kutumwa na ccm! Awaambie ccm warudishe umeya wa Arusha ili haki itendeke kwa uchaguzi halali! Na afanye hivyo na kule ilemela pia!

Chadema tafadhari kuweni makini kuliko kipindi kingine chochote!
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Hakuna haja ya chadema kushirikiana na wauwaji ccm
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,666
Likes
4,416
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,666 4,416 280
...

...hakuna ccm Arusha!!!
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,555
Likes
3,048
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,555 3,048 280
Hii ni kwa mujibu wa Msajili wa vyama vya siasa nchini Jaji Mutungi ambaye ametangaza kuwa vyama vyote vya siasa vitafanya mkutano wa hadhara mjini Arusha kwa ajili ya kuzika rasmi uhasama wa kisiasa mkoani humo.

Mkutano utafanyika katika uwanja wa sheigh Amri Abeid ambapo viongozi wa vyama wa mikoa ndio pekee watakaoruhusiwa kuvaa sare za vyama vyao.
Maridhiano gani? Tunahitaji kusikia uchaguzi wa Meya umefanyika na vyama byote vimeshiriki kama ulivyo kuwa wa naubu meya na si vinginevyo,
 
S

sozzy

Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
6
Likes
0
Points
0
S

sozzy

Member
Joined Apr 7, 2012
6 0 0
sijambo baya kwa vyama kukutana ni jambo la diplomasia,lakini kwa siasa za vurugu ni jambo baya....mbona TCD wanakutana..!?
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
Sijui kama ni rahisi kiasi hicho jambo kama hilo kutokea kwa Arusha hasa hao wauaji ccm wapande jukwaa moja na Chadema? Sijui... Lakini kwa cuf na tlp sioni ukakasi wowote kwakuwa tayari wanashirikiana katika maeneo mengine.
Wauaji wa Ras Chacha Wangwe
 
mwanaupepo

mwanaupepo

Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
97
Likes
0
Points
13
mwanaupepo

mwanaupepo

Member
Joined Apr 5, 2013
97 0 13
Hii ni mbinu nyuma ya pazia kwa ccm kujiosha Arusha na Tz kwaujumla, na chadema isipo play smart itakua vice versa kwao..
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,594
Likes
3,147
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,594 3,147 280
Hhahah! CHADEMA wakikubali hili wameliwa.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,594
Likes
3,147
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,594 3,147 280
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,037
Likes
95
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,037 95 0
Hii haikubaliki na meya feki akiwa bado anatanua madarakani. Huyo kiongozi wa CHADEMA Arusha atakayesimama jukwaani na Magamba itabidi atueleze hiyo damu ya wanawaarusha iliyomwagwa na hao CCM imelipwa vipi ilihali haki iliyokuwa inatafutwa haijapatikana.
 

Forum statistics

Threads 1,249,421
Members 480,661
Posts 29,697,720