Recent content by SNAREMAN

  1. SNAREMAN

    JamiiForums Tanzania Mwalimu Kimune hatunae tena

    Mimi sijasoma pamba sec ila namfahamu JAMES LAGO KIMUNE alikuwa mwalimu ila sijui ni shule gan,mm nimefahamiana nae wakati anafanya kazi BACRAYS BANK ndo huyo kafa maana ana kaka yake anafanya kaz tra naye anaitwa kimune.
  2. SNAREMAN

    JamiiForums Tanzania Hii ndio story ya mchepuko wangu baada ya mke wangu kunisamehe

    Tamaa mbele.....!!!
  3. SNAREMAN

    JamiiForums Tanzania Hodi wana Jamiiforums

    Hatimaye nimefanikiwa kujiunga na JF baada ya kujaribu mara nyingi na kufail,nina iman wanajf mtanipokea kwa furaha member mwenzenu kwan JF ni kisima cha maarifa na busara,ahsante na Jioni njema.
Back
Top Bottom