Pengo kamsifu magu, kasisitiza watu wallipe kodi, yeye yupo sawa, na huu utamaduni tunataka kuujenga, ukikosoa kwa sasa unakuwa ukawa au msalliti, machali kibarua bado hujapata kazana teuzi bado zipo nyingi
Kukandamiza demicrasia, hakuna mikutano, maandamano, bunge live, uchaguzi huru na haki, wabunge kuswekwa ndani kila mara na kununua wabunge na madiwani wa upinzani
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.