Recent content by Sipendi Masihara

  1. S

    JamiiForums Tanzania Kuna tiba ya kuondoa jasho lililopita kiasi mwilini?

    Asante sana ndugu yangu 👍🏻
  2. S

    JamiiForums Tanzania Kuna tiba ya kuondoa jasho lililopita kiasi mwilini?

    Habari zenu wadau wa jf. Leo nimeona ni address tatizo langu humu nikiamini kwamba kuna wasomi wa hali ya juu humu na watundu wa kudadisi mambo Mimi nina changamoto ya kutoka jasho kupita kiasi hasa maeneo ya shingoni, kichwani na mgongoni. Nikilala kitandani yaani godoro linalowa jasho...
  3. S

    JamiiForums Tanzania Wabongo wengi kulazimisha wengine kufanana nao kwenye burudani (hususani mziki)

    Pussyhole, guh n ask yuh fuckin fada fi suck yuh buddy.... Yuh fi shame battybwoy
  4. S

    JamiiForums Tanzania Wabongo wengi kulazimisha wengine kufanana nao kwenye burudani (hususani mziki)

    Daah rasta hata mimi imeni affect kabisa, I always talk about ghetto life na hii Babylon system inavyotunyanyasa wanyonge
  5. S

    JamiiForums Tanzania Wabongo wengi kulazimisha wengine kufanana nao kwenye burudani (hususani mziki)

    Yaw dawg.. di whole a battywash crew affi know seh wi anuh inna dem bloodclaat lame lane...
  6. S

    JamiiForums Tanzania Wabongo wengi kulazimisha wengine kufanana nao kwenye burudani (hususani mziki)

    😁 nimemuelewa!..... mshamba mmoja tu huyo....
  7. S

    JamiiForums Tanzania Wabongo wengi kulazimisha wengine kufanana nao kwenye burudani (hususani mziki)

    Yaah man, dem fi know seh...
  8. S

    JamiiForums Tanzania Wabongo wengi kulazimisha wengine kufanana nao kwenye burudani (hususani mziki)

    Weh yuh talk bout... battybwoy SYM
  9. S

    JamiiForums Tanzania Wabongo wengi kulazimisha wengine kufanana nao kwenye burudani (hususani mziki)

    Daah tunafanana kabisa! 😁 Yaani hata mimi kusikiliza mapenzi ni kidogo mno! Mara nyingi nasikiliza hardcore dancehall tu...
  10. S

    JamiiForums Tanzania Wabongo wengi kulazimisha wengine kufanana nao kwenye burudani (hususani mziki)

    Kwani wewe huoni hii mifumo ya kibabeli mfano hapa bongo wananchi wanavyohangaishwa kwenye mambo mbalimbali?
  11. S

    JamiiForums Tanzania Wabongo wengi kulazimisha wengine kufanana nao kwenye burudani (hususani mziki)

    Wadau wa jf nimeona nitoe ya moyoni mwangu. Mimi ni mshabiki wa muziki wa dancehall toka utotoni na ninapenda zile dancehall ngumu zinazoelezea maisha halisi ya mtaani mfano ugumu wa maisha, violence, Babylon system inavyotreat watu. Yaani ukiingia getoni kwangu, ni mwendo wa gangsta tracks za...
  12. S

    JamiiForums Tanzania TANZIA Zimbabwe: Wicknell Chivayo, mke wake wafariki kwenye ajali ya Helikopta

    Kumbe na mimi gangsta ningeishi vizuri na bonge ningekuwa Rais! 😂😂😂
  13. S

    JamiiForums Tanzania Jinsi illuminati walivyomtoa kafara michael jackson

    Uongo!!! 😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
  14. S

    JamiiForums Tanzania Watoto wa 2000 Almaarufu kama Gen Z uwezo wenu wa Akili ni mdogo kuliko vizazi vingine

    Kabisa! 👍🏻 Haya mambo ya ku mock wengine uwezo wao wa akili kwa kigezo cha vizazi (generations) mimi siyafagilii kabisa japo na mimi ni millennial!.....
  15. S

    JamiiForums Tanzania Watoto wa 2000 Almaarufu kama Gen Z uwezo wenu wa Akili ni mdogo kuliko vizazi vingine

    Nyie millenials wa kibongo na hizo IQ zenu mmefanya makubwa gani? Ni yaleyale ma bongo lala tu... millennials wa kibongo sijaona aliyefanya kitu kikubwa kiasi kwamba akifa leo dunia inatetemeka kwa sababu ya kuacha alama!
Back
Top Bottom