Recent content by sheiza

  1. sheiza

    Imetamalaki Dangote kufunga kiwanda cha saruji Mtwara. Wanaomdai watinga Kortini kudai malimbikizo ya madeni kabla ya kuondoka

    Baada ya miaka mitano mkiona kiwanda kinapiga kazi mnatafuta jingine la kuchomekea..mtajipa matumaini sana.
  2. sheiza

    Marekani yawaonya raia wake kutembelea Tanzania kuepuka kuambukizwa COVID-19

    Ndugu zako wapi wamekufa kwa corona?? Au daktari yupi amekufa kwa corona??
  3. sheiza

    Guru la Sheria (Halima Mdee) ameishinda Kamati Kuu ya CHADEMA

    Mbona lowasa mlimfanyia mambo ya ajabu na kumpatia nafasi ya kupeperusha bendera ya urais. Mbowe alisema katika siasa hakuna rafiki wa kudumu wala adui wa kudumu.
  4. sheiza

    Baada ya Mbowe na Kamati Kuu kupiga 'hat trick', sasa ni zamu ya Peter Kibatala na Tundu Lissu kusimamia mambo ya kisheria

    Kuijua ccm ni suala lingine na utendaji ni suala lingine..kanuni na taratibu hubadilika kulingana na wakati.
  5. sheiza

    Nani anafaa kuwa Mwenyekiti wa BAWACHA baada ya Viongozi kutimuliwa?

    We unaona mill 600 hela..? Kama mbunge anakula 40mill kwa mwezi ya mfuko wa jimbo na haitumii jimboni, unadhani kwa miaka 5 ana kiasi gani?
  6. sheiza

    Kwanini Halima Mdee na wenzake ni lazima wafukuzwe?

    Umeongea mengi ila unachotakiwa kujua ni kuwa politics is a game if chance. Unatumia silaha yoyote ukishapata target.. Kwa sasa kuna uwezekano wa kuisambaratisha chadema na kuwatia udhaifu zaidi..kudhoofika kwa ccm ni neema kwa chadema na kudhoofika kwa chadema ni neema kwa ccm..ndio maana 2015...
  7. sheiza

    Spika Ndugai: Nitawalinda wabunge wa Viti Maalumu CHADEMA kwa nguvu zote, Mnyika akajifunze kwa Dkt. Bashiru kazi za Katibu Mkuu

    Ana haki ya kuwalinda..kumbuka huyu ndio bosi wao na ndio anawalipa mshahara..chadema haiwalipi hawa ila wao ndio wanailipa, chadema haikuwalipia kadi za uanachama wala ada.
  8. sheiza

    Ujumbe wa Twaha Mwaipaya, Mratibu wa Uhamasishaji BAVICHA Taifa baada ya kutoka gerezani

    Usikute watu walikuwa wanakula mkewe kwa sababu ya dhiki..anatoka anakutana na ngoma kama mkewe alijikwaa pabaya.
  9. sheiza

    Ujumbe wa Twaha Mwaipaya, Mratibu wa Uhamasishaji BAVICHA Taifa baada ya kutoka gerezani

    Na wenzie wengine wapo Ubelgiji wanakula bata na watoto wao..hawajui hata ye watoto wake walikuwa wanakula nini kipindi yupo ndani..
  10. sheiza

    Dr. Bagonza: Mkandamizaji wako wa jana hawezi kuwa mkombozi wako wa leo

    Anaelekea kuishiwa maneno yote ya kidunia..akimaliza atarudi madhabahuni kama Msigwa.
  11. sheiza

    Zitto na Lissu kuzungumza na Waandishi wa Habari kwa pamoja kesho saa 8 mchana kuhusiana na yaliyojiri baada ya Uchaguzi Mkuu

    Sasa wataendelea kuongea hivi kila siku..wakija kushtuka bado mwezi mmoja uchaguzi mkuu..ndio wanaanza kukimbizana tena.. Baada ya uchaguzi si walishatoa tamko ufipa na kuelezea kila kitu??sasa wanatoa nini tena?
  12. sheiza

    Watanzania mlichomfanyia Tundu Lissu ''Mungu'' anawaona!

    Alidhani watz aliowaacha miaka 3 iliyopita ndio wale wale.
Top Bottom