Hii Tanzania bado inanuka uozo na bado secta za elimu hazijaboreshwa na ukicheki bado serikali inayumba haina mwelekeo sasa nashindwa elewa hivi watanzania mtaamka lini
Ngoja mtafunane Kwanzaa kwa maana hii namba ssio ya wapinzan kuisoma peke yao naomba iendelee kuwa kinyume hivyohivyo tena kazien kabisa ili waximu upande xaid mchi itawashinda
But kama unyama waliofanyiwa nimeuskia mkumbuke kuna maisha baada ya dunia pia hata ukopita kuna kizazi utaacha
Hahaha wabongo kwa kuigiza nawapigia salut
Na huyo mkuu wenu mbona naskia kasema kuna makaburi hawezi kufukua sasa itakuaje atuchezee huyu mtalamu kiin macho hivi hamjaamka bado au ndio wacheza show wa chama kile cha wanyangany
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.