Wizara ya Elimu tunaomba muongozo kuna shule binafsi zinafukuza kwa kushindwa kulipa ada yote hata mtu akilipa robo tatu ya ada anayotakiwa kulipa wanafukuza wanafunzi Mfano Efatha seminary.
Wizara ya Elimu tunaomba muongozo kuna shule binafsi zinafukuza kwa kushindwa kulipa ada yote hata MTU akilipa robo tatu ya ada anayotakiwa kulipa wanafukuza wanafunzi eg.Efatha seminary,
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.