Recent content by salim jackson

  1. S

    JamiiForums Tanzania Nifanyeje nipate mtaji na kianzio cha maisha?

    Daaah af kweli umeongea Sent using Jamii Forums mobile app
  2. S

    JamiiForums Tanzania Nifanyeje nipate mtaji na kianzio cha maisha?

    Woooooow.wewe jmaa nimekupenda bure .wew ni genious umeongea point. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. S

    JamiiForums Tanzania Nifanyeje nipate mtaji na kianzio cha maisha?

    Hahahahah Sent using Jamii Forums mobile app
  4. S

    JamiiForums Tanzania Nifanyeje nipate mtaji na kianzio cha maisha?

    Hahahahahahah Sent using Jamii Forums mobile app
  5. S

    JamiiForums Tanzania Ninaomba mchanganuo wa biashara rahisi... Wanangu hawajalipiwa karo na maisha hayaendi. Nina 500,000 tu ndugu zangu, nifanye nini?

    Mhhhh usichukulie rahisi kihivyo .eti mtaji wamaji .vijana wakuletee elfu 10 mwenye mtaji wa mil 2.kuletewa hyo pesa 10kwasik nimbinde atakm ukouko towb.unadhania mchezomchezo nn .mawazo mnayo ila kidg mnaongeza na chumvi Sent using Jamii Forums mobile app
  6. S

    JamiiForums Tanzania Ninaomba mchanganuo wa biashara rahisi... Wanangu hawajalipiwa karo na maisha hayaendi. Nina 500,000 tu ndugu zangu, nifanye nini?

    Mhhhhhhh.umeongeza chumvi kwambalii .nikweli wanapiga sana pesaaa.tena sanaaa.coz nimeshuhudia na naelewa raman nzima yawat wapale but sio kwa usawa wa laki kwa siku.hyo itakuw mbal kdg Sent using Jamii Forums mobile app
  7. S

    JamiiForums Tanzania Natafuta kazi yoyote ya halali lakini iwe inaanza saa 11 jioni

    Hahahaha Sent using Jamii Forums mobile app
  8. S

    JamiiForums Tanzania Mimi ni mwanafunzi wa Chuo, nipo mwaka wa 3! Natafuta kazi yoyote

    Achani mawazo ya kizembe bhna.jamaa anachotak nimishe ya chap .yakumuwezesh kufosi vi sh kumi kadhaa mtaan.asa maswala yakuanzs kuhangaik na vitot vya shule huoni km nimlolongo mmj.na hustle nyngne.itayotake a time. Sent using Jamii Forums mobile app
  9. S

    JamiiForums Tanzania Mimi ni mwanafunzi wa Chuo, nipo mwaka wa 3! Natafuta kazi yoyote

    Acha usengee wewe.unachuklia easy nn.we unaweza kuishi bila pesa na dunia hii na ujana huu?? Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom