Mm nakumbuka ile ya kombe wakati huo nilikuwa mdogo sna nafkiri ilitokea moshi kma sikosei aliuliwa na POLISI wakidhani jambazi kumbe ni mkurugenzi wa usalama ili trend sna by that time nilikuwa namuuliza baba huyu kombe ni nani lkn alikuwa hanipi jibu..tunaomba mtukumbushe wahenga kwa sababu...
Huwo utafiti nilishaufnya nikiwa o'level miaka 17 iliyopita braza kweli kbsa..labda kwa kuongezea tu ndugu zangu kwa alichosema jamaa pia USITHUBUTU KUOA WANAWAKE WALIOTOBOA PUA NA WANAOFAA VIKUKU..kama hutaki achaaa !
Sent from my TECNO H6 using JamiiForums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.