Ahsante kaka,vijana tuko nyuma yako katika jitihada zako za kuwatetea vijana....wanaolala bangeni tunawajua,wanaozomea bungeni tunawajua,wanaoongozwa na itikadi za vyama hata kwenye mambo ya msingi tunawajua na wenye uchungu wa kweli na nchi yao tunwajua .!ole wao mwaka 2015
"kama umemaliza chuo unakwenda kupata barua iliyokuwa certified kuwa kweli umemaliza na inatosha kufanyia interview."
Aliyecoment hii startment atwambie ilikua kwenye kipengere gani cha tangazo la kazi...ninachojua walisema wanataka vyeti halisi na transcrpt,testimonial and statement of results...
Tunahaja ya kumomba sana Mungu,manake alilosema askofu tukubali linainyemelea nchi hivyo hatuna budi kuiombea nchi watu watendewe Haki,usawa na huku wakitimiza wajibu wao
Mungu ibariki Tanzania
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.